Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce Driver 182.50 WHQL มาแล้วค้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใส่เกียร์ หมา ดัน ...

Comment

มันทิ้ง G80 ซะและ TT

Comment

ลองแล้วครับ อิอิๆ

Comment

เอ่อ ขอถามนิดนะครับ มีปัญหากะการลง185.66 นิดหน่อยน่ะครับ
          คือลงไปแล้วเสียงหายอะ - -*
          แล้วพอปรับResolution ของจอพอรีสตาร์ทเครื่องมาก็กลับไปเป็นReso เท่าก่อนปรับซะงั้น งงมากๆ
          ช่วยตอบทีครับทำไม (ตอนนี้ต้องกลับมาใช้185.20ละ T T)
          ป.ล.1 ตอนลงก็Uninstrall ตัวเก่าเหมือนกับที่เคยทำมาแล้วนะครับ
          ป.ล.2 VGA ที่ใช้คือXFX9800 GTX+ Window XP 32 bit ครับ
          ป.ล.3 ปกติเวลาลงdriverเสร็จคอมจะให้รีสตาร์ทใช่ปะครับ? แต่ตอนนี้ลงเสร็จกลับไม่มีให้restart ต้องไปสั่งรีเองทีหลังอะ เลยงงนิดๆ
          ขอบคุณครับ
          Last edited by kimeradx; 4 Apr 2009, 22:05:01.

Comment

ก่อนจะลง Driver ตัวใหม่ต้องลบ ของเก่าก่อนใช่ไหมครับ

แล้วมันลบยังไงอะครับ แบบไหนดี

ลบเสร้จลงตัวใหม่ก็ดับเบิ้ลคลิกเลยจบปะ?

Comment

ไม่ได้มาดูไม่กี่วัน ออกใหม่อีกแล้วหรอนี้
              ต้องลองๆ

Comment

ขอบคุณ....

Comment

Working...
                X