Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันขนาดนั้นเลยเหรอครับ ATI เนี่ย...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กะทู้.....นี้เยอะจัง แต่คนโพสไม่ซ้ำ

Comment

ใช้มา 2 ตัวแล้ว ตัวแรกก็ HD3650 ปัจจุบันก็ HD4670 ออนบอร์ดผมก็ HD3200 ..ใช้ได้ดี ไม่มีปัญหา งอแง..

N/B ก็ HD3450 ไม่เห็นจะมีปัญหาอะไรเลย..

งง..

Comment

มันอยู่ที่คนใช้ครับ เชื่อผมเถอะ ขนาดผมไม่เคยใช้ ATI ผมยังว่าไม่มีปัญหาเลย ดีออก ถ้าไม่ดี แล้วร้านเกม นักเล่นเกมใช้กันทำไม ไม่ใช่เพราะว่าถูกน่ะครับ ของเค้าทั้งถูกทั้งแรง ภาพสวยอีกต่างหาก ผมเห็นล่ะยังปลืมเลย

Comment

ใช้อยู่ครับ ปัญหาเยอะมากจนไม่มีเวลาเล่นเกมเลย มัวแต่ทำงาน

อ้าว มันไม่เกี่ยวกับการ์ดจอนี่หว่า

Comment

เพื่อภูมิใจในของที่ตนเองใช้ในโลกแคบๆ การ์ดตูแรงที่สุดในโลก เล่นเกมส์ดี ไม่มีปัญหา :P

ไปดีกว่า แฟนบอยเขาเยอะ ชอบจริงจริ๊งงงงงง พวกโพสว่าAti ห่วย ทั้งที่ตัวเองไม่เคยใช้ ฟังมาอีกที หรือไม่ก็ใช้เองไม่เป็น windows mod ลืมลง.net ลงโน่นลงนี่มั่ว windows เอ๋อหนัก Ati ห่วย อันดับแรกที่หาสาเหตุเจอ

Comment

User 90%

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
                User 90%
                เป็นซะขนาดนี้ก็ 99% เลยครับ

Comment

รําไม่ดีโทษปี่โทษกลอง........USER..ERROR

Comment

Originally posted by CJL999 View Post
                    ผมก็ใช้มานานครับ ตั้งแต่ Radeon 9200 มีนอกใจบ้าง (8600GT) ตอนนี้กลับมาใช้ HD4870 สบายๆครับ ปัญหาไม่มีเลย
                    ใช้ยี่ห้อที่เค้าไม่ค่อยใช้กันอีก (Palit)

ปล. GF8600 GT ที่เคยใช้ปัญหาเยอะกว่าอีกครับ เล่นแล้วภาพแตกเกือบทุกเกม
                    +1 ครับ

9800Gt เล่น WIC ภาพแตก - -

Comment

จะ แดง หรือ เขียว ปัญหามันก็มีกันทั้ง 2 ค่ายนั่นแหละ อยู่ที่ว่าจะแก้ได้ หรือ แก้ถูกจุดหรือไม่

Comment

Originally posted by CJL999 View Post
                        ผมก็ใช้มานานครับ ตั้งแต่ Radeon 9200 มีนอกใจบ้าง (8600GT) ตอนนี้กลับมาใช้ HD4870 สบายๆครับ ปัญหาไม่มีเลย
                        ใช้ยี่ห้อที่เค้าไม่ค่อยใช้กันอีก (Palit)

ปล. GF8600 GT ที่เคยใช้ปัญหาเยอะกว่าอีกครับ เล่นแล้วภาพแตกเกือบทุกเกม
                        เหมือนกันครับ ใช้มาตั้งแต่ 9200 มีนอกใจไปเอา FX5500 256M ใช้ ไม่ถึง 2 อาทิตย์ ก็ต้องไปสอย x1650Pro มาใช้ ความชอบส่วนตัวคับ ATI จงเจริญ

Comment

Originally posted by bigchang View Post
                          atiมันห่วยยังไงวะตูเล่นก็ดีจะตายไม่ย้อมแมวด้วยหา!!!!!!!!!!!!

Comment

เเล้วเเต่คน เเล้วเเต่ดวง เเล้วเเต่ร้าน

คนที่เขาซื้อมาเเละใส่ปั้บเปิดปุ้บไม่เคยมีปัยหาเลยมี 90% ครับ อีก 10% มีปัยหา ซึ่งอาจเป้นเพราะดวงไม่ดี
                            ผมใช้การ์ดค่าย ATI มาตลอด ซื้อมาปุ้บเสียบลงคอมลงไดเวอร์ไม่เคยมีปัยหาอะไรเลยครับ นับตั้งเเต่เล่นคอมมา

Comment

ATI ภาพสวยคมกริบหน่วงนิดหน่วย ดูหนังยอดเยี่ยม
                              NVIDIA ภาพแตกสีเพี้ยนเล่นเกมลื่น

Comment

ผมก็ใช้มาหลายรุ่นนะค่ายแดง x800 x1550 hd4850 ก็ัใช้ดียังดีทุกตัวบางวันยังสลับการ์ดเก่ามาลองเล่น เลย
                                เขียวก็ดีแดงก็ดี หมดแหละครับสำหรับผมอยู่ที่ราคา+ประกัน การใช้งานมันไม่ค่อยต่างกันมากนัก
                                เปอเซนซวยคนเรามันมีกันได้เจอของไม่ดีหลุดมา รถยนต์มันยังมีเหตุการณ์ทำนองนี้

Comment

Working...
                                X