Announcement

Collapse
No announcement yet.

256/ATI 3650/TOP ASUS ใครสอยมา แล้ว บ้างหน้าตามันเป็นยังไงบ้าง ครับ 1450 บาท ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมซื้อมาที่สำโรงเมื่อวันศุกที่ผ่านมา 1750 บาทครับ ใช้แล้วเยี่ยมจริงๆ ที่ร้านเหลืออีก1ตัวครับผม

Comment

Originally posted by life View Post
      มีใครสนใจขายต่อป่าวครับ หามือหนึ่งไม่ได้เลย DCOM หาดใหญ่ก็ไม่เอามาขาย ในพันทิพก็ไม่มีของแล้ว
      ไม่ไปที่ JIB หาดใหญ่ละคับ ผมได้จาก สุราญ 1 ตัว นคร 1 ตัวคับ

Comment

Originally posted by mai69 View Post
        ไม่ไปที่ JIB หาดใหญ่ละคับ ผมได้จาก สุราญ 1 ตัว นคร 1 ตัวคับ
        ไม่มีเลยครับ ตัว ASUS 3650 TOP มันมีแบบ Silent 2270 บาทแนะ สงสัยคงหมดแล้วละราคานี้
        หรือผมจะไปเอา forsa GF8600GT DDR3 1600 บาท ดีกว่ามั้ยเนี้ย

Comment

Working...
        X