Announcement

Collapse
No announcement yet.

256/ATI 3650/TOP ASUS ใครสอยมา แล้ว บ้างหน้าตามันเป็นยังไงบ้าง ครับ 1450 บาท ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ้งให้ทราบเลยครับ ขณะนี้ JIB เอา ASUS 3650 TOP 256 ออกจากเวปไปแล้วครับ สงสัยของหมดจริงๆแต่ร้านอื่นน่าจะยังมีอยู่ คาดว่าราคาคงขึ้นพรวดๆ แน่ เหอๆ เดวคนต้องการเยอะๆ แอบเอาออกไปเปิดประมูลหากำไร (หน้าเลือดเชียว) เหอๆ แต่ของเค้าดีจริงๆน่ะ

Comment

เซงเลย ของหมดซะแร้วหรือ ว่า จะไปสอย

Comment

Originally posted by doytou View Post
        แจ้งให้ทราบเลยครับ ขณะนี้ JIB เอา ASUS 3650 TOP 256 ออกจากเวปไปแล้วครับ สงสัยของหมดจริงๆแต่ร้านอื่นน่าจะยังมีอยู่ คาดว่าราคาคงขึ้นพรวดๆ แน่ เหอๆ เดวคนต้องการเยอะๆ แอบเอาออกไปเปิดประมูลหากำไร (หน้าเลือดเชียว) เหอๆ แต่ของเค้าดีจริงๆน่ะ
        ตามนี้ครับ ในเว็บตอนนี้ ตัว 256m DDR3 เหลือเป็นรุ่น silent กับรุ่นธรรมดา
        ดีนะที่สอยมาก่อน (ตอนผมซื้อ พนักงานขาย ยังงง มันราคานี้จริงๆ หรือ )

Comment

มัน เล่น gta iv ได้ปะ

Comment

เหลือๆๆครับ CRYSIS ลองมาแล้ว เลื่อน ครับ

Comment

ไม่มีของ เซงเลย

Comment

น่าจับอะ

แพงกว่า 100-200 ก็เอา.....

Comment

หึ หึ ...... Core/Mem DDR3 ขนาดนี้เอามาขาย 1450.- ไปเหมา มาขายหน้าร้าน อีก3ตัว เรียบร้อย JIB

ราชบุรี หุหุ

Comment

ดีคับซื้อมาใช้นานแล้วแรงดี

Comment

CRYSIS เล่นไม่ได้ครับ วิ่งที่ไรล้มทุกที่ (ลื่นเกินไปครับ)

Comment

เหอๆ ท่านไหนอยากได้จริงคงต้องเดินเหนื่อยกันหน่อยอ่าครับ ไม่รู้ร้านไหนมีไม่มี อีกทั้ง มันจะดันราคาขึ้นอีกเท่าไหร่ ขนาดผมเห็นตอนแรกยังไม่อยากจะเชื่อเลยครับ เพราะก่อนมันออกมาขาย 1 อาทิตย์ เพิ่งไปซื้อ HIS 3650 256 DDR3 มา 18xx แทบจะลงไปชักดิ้นตายน่าคอม (ตูไม่น่ารีบเลย) แต่ด้วยบุญที่พอมีอยู่บ้างเลยเอาไปขายต่อให้ น้าชาย ได้เงินมา ลงตัวนี้แหละ แรงกว่าถูกกว่า เท่าที่เห็น มีอยู่ร้านนึง(จำชื่อไม่ได้) ในเซีย เยื้องๆกับ jib ตรงโซนโปรโมชั่น ขาย 16xx อ่าครับ

Comment

ไม่รุ้ที่ พันทิพย์ ยังจะมีไมนี้

Comment

ผมจับมา CF แรงแบบไม่กินไฟ ผมว่าไม่แพ้การ์ดรุ่นใหญ่ๆบางรุ่น
                            แถมประหยัดกว่าคับ

Comment

autonet เซียร์ ยังมีอีก 3-4 ตัว
                              แต่ราคา 1650 T T

Comment

ASUS 3650 TOP ราคานี้ไม่แพงอ่ะ เมื่อปลายปีก่อนยังแพงอยู่ไม่มีปัญญาจับ เลยต้องสอยคัว DDR2 มาแทน

Comment

Working...
                                X