Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าจะใช้ 9800gtx+ กับ x2 4000+oc 3.0ghz จะเป็นโรค คอขวด ไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โครตเย็นอะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      เดี๋ยวจะซื้อ โซดากับน้ำแข็งรอ หิหิหิ (ครบชุด)
      อันนี้เอามายั่ว ๆ ให้เกิดกิเลศ

INNO GF9800GTX+ FREEZER ตัว Non Ref
      จากท่าน ... ราคา ... (ปิดเป็นความลับ)
      * CPU @ 3.4 GHz นะ (400 x 8.5) ส่วน VGA ไม่ได้ oc เดิมๆ ( 738 / 2200 ) ว่างๆ เดี๋ยวเทสชุดใหญ่ (ขี้เกลียดถอดแรมออกตัวหนึ่ง เพราะต้องถอด VGA ด้วย)
      เย็นดี หิหิหิ (เทส 3DMark 06 full load 57c) รอบพัดลม Auto ( 35% )
      8800GT ขายไปแล้วเหรอท่าน การ์ดตกรุ่นใครก็ไม่รัก น่าเศร้าใจ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ^^"

Comment

5200+ คับ แรงดี + ถูก

Comment

"คอขวด"ไม่กลัว หลัวแค่"คอควาย"ครับ อิอิ
            ไม่ขำก็ผ่านไป >_<"

Comment

ผมว่าตันอยู่เเล้ว ขนาดลอง5200+ 3.5 4850 ยังไปไม่สุดเลย เเต่ลองใช้ intelE4700 ๑3.5 เท่ากัน ไหง intel คะเเนนดีกว่า มีให้เล่นก็เล่นไปเถอะ
              คอขวดคิดมากคับ ไว้มีตังค์ค่อย up cpu ได้

Comment

Originally posted by burnsarm2 View Post
                5200+ คับ แรงดี + ถูก
                ครับผม

Originally posted by prinnv View Post
                "คอขวด"ไม่กลัว หลัวแค่"คอควาย"ครับ อิอิ
                ไม่ขำก็ผ่านไป >_<"
                อิอิ กำครับ

Originally posted by ekkapun View Post
                ผมว่าตันอยู่เเล้ว ขนาดลอง5200+ 3.5 4850 ยังไปไม่สุดเลย เเต่ลองใช้ intelE4700 ๑3.5 เท่ากัน ไหง intel คะเเนนดีกว่า มีให้เล่นก็เล่นไปเถอะ
                คอขวดคิดมากคับ ไว้มีตังค์ค่อย up cpu ได้
                ครับงั้นจะลองใช้ไปก่อน ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Comment

4800+ ขึ้นดีกว่ามั้ง
                  4000+ ผมลากไม่ถึง 3.G เลย

Comment

Originally posted by Yon2526 View Post
                    4800+ ขึ้นดีกว่ามั้ง
                    4000+ ผมลากไม่ถึง 3.G เลย
                    ไปซื้อมาแล้วครับ คืนนี้รู้แน่ ว่าจะ คอขวด หรือไม่ คอขวด

เดี๋ยวเอารูปมาให้ดู^^"

Comment

ถ้า 3DMark06 ถึง 12500 แปลว่าพอรับได้ครับ
                      ผมว่ามันคอขวดอยู่แล้ว มากหรือน้อยแค่นั้นเอง

Comment

มาแล้วครับ ได้มาจาก jib hiend ครับ ราคา 6950

ซื้อ hdd 500 g มาอีกตัว มาเก็บหนังชมพู ประกัน dcom ด้วย synnex ของหมด

คืนนี้ไปเทสครับ พรุ่งนี้มารายงานผล ว่าจะได้กี่ขวด

Comment

^
                          แรง ๆ

Comment

นอนรอเลยพี่ ผลเทสจัดมา

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                              ^
                              แรง ๆ
                              ครับผม คืนนี้รู้กาน

Originally posted by kingmax View Post
                              นอนรอเลยพี่ ผลเทสจัดมา
                              โปรแกรมเทสยังไม่ค่อยมีเลย

Comment

ดันครับ รอชมครับท่าน แกะซิ้งดูยังว่ารหัสอะไร B หรือ A ครับท่าน อิอิ
                                ปล.ผมว่า X2 4000+ น่าจะดึงประสิทธิภาพของ 9800GTX+ ออกมาไม่เต็มที่นะครับ
                                Last edited by meen182; 4 Nov 2008, 11:09:31.

Comment

Working...
                                X