Announcement

Collapse
No announcement yet.

คิดว่าจะใช้ 9800gtx+ กับ x2 4000+oc 3.0ghz จะเป็นโรค คอขวด ไหมครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พึ่งใส่ไปในเครื่องตะกี่ ถอด ATI RAGE PRO ไปละ ^^ (เมื่อว่างเทียบกัน ขนาดอาจจะต่าง แต่ความแรงน่าจะสูสี O_+ )
    ปล. ขอยืมหนังสือพิมพ์น้องเมพมา หิหิหิ

Comment

เพิ่งมาจาก pantip วันนี้ไปดู EVGA มาของหมดมาวันพุธ อยากได้มากแต่รอไม่ไหว ไป Jedi เห็น Inno กับ XFX แต่ผมตัดใจเลือก XFX ไปเพราะความชอบส่วนตัวครับ พอออกมาจาก Pantip เห็นบูท Asus อยู่ข้างหน้า EN 9800GTX+ อย่างสวยโคตรๆเลย แต่แพงมากๆๆๆ 8000 กว่า ซื้อมาแล้วรู้สึกว่า วันต่อไปเราจะกินอะไรดีหว่าการ์ดจอแทนข้าวแล้วกระมัง T-T
      ปล. Inno ตัวนี้ยังสั่นกว่า XFX ครับ XFX ยาวมากเกือบใส่เคสไม่ได้

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
        คงยังหรอกคับ มันคงหนีกันไม่มากแบบก้าวกระโดด รอไปก่อน
        อ๋อครับ นึกว่าจะใส่ด้วย อิอิ

Originally posted by TWK. View Post
        พึ่งใส่ไปในเครื่องตะกี่ ถอด ATI RAGE PRO ไปละ ^^ (เมื่อว่างเทียบกัน ขนาดอาจจะต่าง แต่ความแรงน่าจะสูสี O_+ )
        ปล. ขอยืมหนังสือพิมพ์น้องเมพมา หิหิหิ

Originally posted by meen182 View Post
        เพิ่งมาจาก pantip วันนี้ไปดู EVGA มาของหมดมาวันพุธ อยากได้มากแต่รอไม่ไหว ไป Jedi เห็น Inno กับ XFX แต่ผมตัดใจเลือก XFX ไปเพราะความชอบส่วนตัวครับ พอออกมาจาก Pantip เห็นบูท Asus อยู่ข้างหน้า EN 9800GTX+ อย่างสวยโคตรๆเลย แต่แพงมากๆๆๆ 8000 กว่า ซื้อมาแล้วรู้สึกว่า วันต่อไปเราจะกินอะไรดีหว่าการ์ดจอแทนข้าวแล้วกระมัง T-T
        ปล. Inno ตัวนี้ยังสั่นกว่า XFX ครับ XFX ยาวมากเกือบใส่เคสไม่ได้
        ครับก็ว่าจะเอา xfx เหมือนกัน แต่กลัว อยู่ว่า cpu จะไหวหรือเปล่า

Comment

เห็นด้านหน้า 1000 ทิป ทางเข้า ที่ บู๊ท ASUS ในตู้กระจก
          ASUS GF9800GTX+ TOP งามโพดดดด ๆ เลย

ตัวแบบนี้เลย ( น่าจะ 8000 Up มั้ง )

http://www.asus.com/products.aspx?l1...90&modelmenu=2

Last edited by TWK.; 2 Nov 2008, 18:56:48.

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            เห็นด้านหน้า 1000 ทิป ทางเค้า
            ที่ บู๊ท ASUS ในตู้กระจก
            ASUS GF9800GTX+ TOP วามโพดดดด ๆ เลย
            แต่ราคาตั้ง 8xxx กว่าๆเลยหนิครับ แสวยดี

Comment

เห็นด้านหน้า 1000 ทิป ทางเข้า ที่ บู๊ท ASUS ในตู้กระจก
              ASUS GF9800GTX+ TOP งามโพดดดด ๆ เลย

ตัวแบบนี้เลย ( น่าจะ 8000 Up มั้ง )
              งามแต้ๆครับ แต่แพงจังหู้ ครับ

Comment

ตัวจริงสวยและน่าใช่มากก อยากได้แต่แพงโหด น่าจะแพงที่ตัวซิ้งด้วยครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
                  ตัวจริงสวยและน่าใช่มากก อยากได้แต่แพงโหด น่าจะแพงที่ตัวซิ้งด้วยครับ
                  ของเขาก็ราคาแบบนี้แหละครับ asus ชอบทำแต่รุ่นแพงๆกว่าชาวบ้าน

Comment

ไม่ขวดหรอกครับ ซื้อมาเลยไม่ต้องลังแล หุหุหุ

Comment

Originally posted by automatics View Post
                      ไม่ขวดหรอกครับ ซื้อมาเลยไม่ต้องลังแล หุหุหุ
                      ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Comment

เดี๋ยวจะซื้อ โซดากับน้ำแข็งรอ หิหิหิ (ครบชุด)
                        อันนี้เอามายั่ว ๆ ให้เกิดกิเลศ

INNO GF9800GTX+ FREEZER ตัว Non Ref
                        จากท่าน ... ราคา ... (ปิดเป็นความลับ)
                        * CPU @ 3.4 GHz นะ (400 x 8.5) ส่วน VGA ไม่ได้ oc เดิมๆ ( 738 / 2200 ) ว่างๆ เดี๋ยวเทสชุดใหญ่ (ขี้เกลียดถอดแรมออกตัวหนึ่ง เพราะต้องถอด VGA ด้วย)
                        เย็นดี หิหิหิ (เทส 3DMark 06 full load 57c) รอบพัดลม Auto ( 35% )

Comment

ผมว่านะ เล่นตัวนี้ 8000 กว่า ไปเล่น HD4870 9000ต้นๆ คุ้มกว่าครับ +แรงกว่า 21% โดยประมาร

Comment

เดี๋ยวจะซื้อ โซดากับน้ำแข็งรอ หิหิหิ (ครบชุด)
                            อันนี้เอามายั่ว ๆ ให้เกิดกิเลศ

INNO GF9800GTX+ FREEZER ตัว Non Ref
                            จากท่าน ... ราคา ... (ปิดเป็นความลับ)
                            * CPU @ 3.4 GHz นะ (400 x 8.5) ส่วน VGA ไม่ได้ oc เดิมๆ ( 738 / 2200 ) ว่างๆ เดี๋ยวเทสชุดใหญ่ (ขี้เกลียดถอดแรมออกตัวหนึ่ง เพราะต้องถอด VGA ด้วย)
                            เย็นดี หิหิหิ (เทส 3DMark 06 full load 57c) รอบพัดลม Auto ( 35% )
                            โห!! ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

Originally posted by WerDerMor View Post
                            ผมว่านะ เล่นตัวนี้ 8000 กว่า ไปเล่น HD4870 9000ต้นๆ คุ้มกว่าครับ +แรงกว่า 21% โดยประมาร
                            ผมจะซื้อ xfx ครับ ไม่ถึง 7 พันครับ asus คงไม่ไหวครับ

ขอบคุณสำหรับความเห็นครับ

Comment

ECS 6500฿
                              XFX 6900฿

Comment

ระบบระบายความร้อน + ยี่ห้อ

Comment

Working...
                                X