Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม club 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เย้ยไปชุดมาจากไหนเนี่ย ขนาดผมเจ้าของกระท้ยังหามะเจอเลย อิอิ คิดถึงๆๆๆ

Comment

• PWC HD 4850 เดิม ๆ Idle 48

Comment

• Originally posted by lnwnutzaa View Post
        PWC HD 4850 เดิม ๆ Idle 48
        PWC HD 4850 อีกคนครับ เพิ่งใช้ได้วันนี้วันที่ 2 ฮ่า ๆ

แนะนำด้วยเน้อ

Comment

• Originally posted by peemseed View Post

PWC HD 4850 อีกคนครับ เพิ่งใช้ได้วันนี้วันที่ 2 ฮ่า ๆ

แนะนำด้วยเน้อ
          ซื้อมาเท่าไรเหรอ ครับ อยากรู้จิงๆ ว่าจะไปสอยอยู่

Comment

• HIS 4850 TURBO จ้า
            มีนานแล้ว แต่เพิ่งรู้ว่ามีคลับอ่ะ

Comment

• HIS 4850 IceQ Turbo

Comment

• เพิ่งรุ้ว่ามีเหมือนกัน
                แซบหลาย 4850 + battle axe

Comment

• ตอนนี้ His 4850 IceQ 4 Turbo มือหนึ่งราคาเท่าไหร่อะครับ เห็นมาแล้วตัวเลขไม่ตรงกันชักงง

แล้วที่Adviceเท่าไหร่อะครับตอนนี้ ใครที่ไปบ่อยช่วยบอกหน่อยนะครับ =0=

Comment

• กระทู่นี้ตั้งแต่สมัย 4850 = 6000กว่าบาท ขุดมาจากไหนเนี่ยครับ คริคริ

Comment

• ผมได้ มือ 2HIS 4850 ICEQ 512M Native HDMI 2500 เองเห็นราคาออกใหม่ๆ แทบชํอค

Comment

• ลงชื่อด้วยครับ
                        HIS 4850 ICEQ 512M Native HDMI มือ 1 ตังห์เมีย....

Comment

• ผมซื้อมา 7 พัน กว่า ตอนนี้เหลือ .... ไม่อยากจะเอ่ยย

Comment

• HIS HD 4850 ราคา3500-4000เองไม่ใช่หรอ 5000+ เล่น 4870 ไม่ดีกว่าหรอครับ

เห็น HIS HD 4850 512MB DDR3 256 BIT 625/1986 iCooler IV ราคา3390เอง

ทั้งร้านTk Jedi

Comment

• รายงานตัวอีกคนครับผม
                              4850Iceq 4 685/1100

Comment

• his 4850 icooler iv ...รายงานตัวครับ

Comment

Working...
                                X