Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวม club 4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนแรกไปหาซื้อ 4850 ice q turbo ไม่มี เลยได้ ASUS EAH 4850 TOP มาแทนครับ

Comment

SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 4850 512MB ----5890 ราคาดี เรฟ แน่ๆ

Comment

IceQ 4850 ไม่เธอโบ๋ เอ๊ย ไม่เทอร์โบ มาดูลาดเลาครับ

Comment

ได้แค่นี้

D:\My Documents\My Pictures\Oishi\3DMask01 Original.jpg

Comment

..

..
            Attached Files

Comment

Originally posted by Mainarag View Post
              >>SAPPHIRE PCI-EX ATI RADEON HD 4850 512MB ----5890ตัวนี้น่าสนนะครับ
              9800 GTX+ ----- 6990 ผมชักลังเลแล้ว
              ว่าแต่ร้าน HWH มันอยู่ที่ไหนครับผมมือใหม่ไม่ค่อยรู้จัก
              http://www.hwhinter.com/index2.php เช็คสาขา ราคา ได้ในเวบเลยครับ

Comment

Originally posted by zazaman123 View Post
                ถามหน่อยคับ 2ตัวนี้ตัวไหนเย็นกว่ากัน กำลังจะซื้อนะคับ แล้วแถมสาย 6พินไหมคับ
                v151 เย็นสบาย หายห่วง

Comment

ลองอะไรเล่นๆนิดหน่อย

OC CPU ไม่ได้ OC 4850
                  Attached Files

Comment

4850 TOPผมเทส 3Dmark05 ได้แค่ 16550 เองงับไม่รู้เยอะป่าว หาผลการเทสรุ่นนี้มะเจอสักที หุหุ

Comment

ผม Test ผ่านแต่มันไม่มีคะแนนขึ้นให้อ่า 3DMask05 มันให้ประมาณว่า เช็คคะแนน Online งงงงงง
                      ทำไงอ่ะครับ บอกหน่อย จะ Tast มาให้ดู

Comment

เออ ลง CCC 8.10 ก็ดีนะผมว่า ดีกว่าตัว 8.8 8.9 ...... เกมส์ก็เล่นดีไม่เห็นมีปัญหาเหมือนที่ใครๆบอก
                        แต่ยังไงซะ ตัว 8.7 ก็ดีที่สุดสำหรับผมเพราะ คะแนน 3DMask แบบเดิมๆสูงกว่า 8.8..... 11 ตั้ง 2000

Comment

Originally posted by BiiGzzZ View Post
                          ผม Test ผ่านแต่มันไม่มีคะแนนขึ้นให้อ่า 3DMask05 มันให้ประมาณว่า เช็คคะแนน Online งงงงงง
                          ทำไงอ่ะครับ บอกหน่อย จะ Tast มาให้ดู
                          รอท่านต่อไปมาตอบครับ ผมก็จำมะได้ อิอิ ตอนนี้ส่งเคลม PSU เลยเทสมะได้งับ

Comment

Originally posted by BiiGzzZ View Post
                            เออ ลง CCC 8.10 ก็ดีนะผมว่า ดีกว่าตัว 8.8 8.9 ...... เกมส์ก็เล่นดีไม่เห็นมีปัญหาเหมือนที่ใครๆบอก
                            แต่ยังไงซะ ตัว 8.7 ก็ดีที่สุดสำหรับผมเพราะ คะแนน 3DMask แบบเดิมๆสูงกว่า 8.8..... 11 ตั้ง 2000
                            แล้ว 8.10 กับ 8.7 หละครับ

Comment

ถึงกับมีclub แฮะ -.-" ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้มั้งครับ ปัญหามันไม่ได้มีมากมายนะ ผมว่าส่วนน้อยนะที่เป็นกัน และก็ที่เป็นๆกันก็จากใช้งานไม่เป็นนั่นแหละ

เรื่องdriver อืมมม เล่นมาเกือบทุกตัวตั้งแต่8.6+hot fix (น่าจะรู้นะผมเล่นhd4850 มานานแค่ไหน อุๆ แรกๆเลย) ยันตอนนี้8.10 ดีทุกตัวนะ ผมหาข้อแตกต่างไม่เจอ แต่ก็อัพเดตไว้ก่อน (ยกเว้นตัว8.8 ไม่ได้ใช้ ข้ามมา8.9เลย)

ผลเทสเล็กๆ เดี๋ยวค่ายเขียวเข้ามาหัวเราะ เราไม่เก่งคะแนน แต่เล่นเกมส์ก็ไม่น้อยหน้าล่ะ pipeline ซะขนาดนั้น อุๆ

คะแนนพวกนี้ใช้งานจริงทั้งนั้นครับ ไม่ใช่แค่ปั่นโชว์ ผลเต็มๆ ห้องExtremeครับ

Comment

Originally posted by shady View Post
                                ถึงกับมีclub แฮะ -.-" ไม่ต้องขนาดนั้นก็ได้มั้งครับ ปัญหามันไม่ได้มีมากมายนะ ผมว่าส่วนน้อยนะที่เป็นกัน และก็ที่เป็นๆกันก็จากใช้งานไม่เป็นนั่นแหละ

เรื่องdriver อืมมม เล่นมาเกือบทุกตัวตั้งแต่8.6+hot fix (น่าจะรู้นะผมเล่นhd4850 มานานแค่ไหน อุๆ แรกๆเลย) ยันตอนนี้8.10 ดีทุกตัวนะ ผมหาข้อแตกต่างไม่เจอ แต่ก็อัพเดตไว้ก่อน (ยกเว้นตัว8.8 ไม่ได้ใช้ ข้ามมา8.9เลย)

ผลเทสเล็กๆ เดี๋ยวค่ายเขียวเข้ามาหัวเราะ เราไม่เก่งคะแนน แต่เล่นเกมส์ก็ไม่น้อยหน้าล่ะ pipeline ซะขนาดนั้น อุๆ

คะแนนพวกนี้ใช้งานจริงทั้งนั้นครับ ไม่ใช่แค่ปั่นโชว์ ผลเต็มๆ ห้องExtremeครับ
                                ใช้การดจอรุ่นไหนหรอครับ 3dmark05 เยอะก่าผมมากมาย ลากไปเท่าไรหรอครับอยากรู้จัง

Comment

Working...
                                X