Announcement

Collapse
No announcement yet.

A.A.C ตอนที่ 10 : อาณานิคมแห่ง ATi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ขอบคุณมากเลยครับ แต่ละตอนที่ท่านทำออกมามีแต่ความรู้ทั้งนั้น

Comment

Originally posted by ฉับโผง View Post
      A.A.C

ของลิ้งคื A.A.C. ตอนอื่นๆด้วยครับ.. น่าอ่านดี ขอบคุณที่แนะนำบทความดีๆ
      จัดให้ครับ ลิงค์เดียวได้หมดทุกตอนครับ และแต่ละตอนก็มี ลิงค์ให้ท่านสามารถกลับมาตอบแสดงความคิดเห็นที่บอร์ด OCZ ด้วยครับ

http://ionra.spaces.live.com/?_c11_B...ter%2bHardware

Comment

Originally posted by Little_fox View Post
        ขอบคุณมากเลยครับ แต่ละตอนที่ท่านทำออกมามีแต่ความรู้ทั้งนั้น

ขอบคุณครับ ที่ติดตามอ่าน A.A.C ครับ หากพบข้อผิดผลาดตรงไหนก็บอกกล่าวกันได้น่ะครับ

Comment

ในส่วนของ Resident Evil ผมชอบ ภาคแรกที่เป็น original มากกว่าการที่ภาค2 ขายได้ถล่มทลายก็เพราะพึ่งบุญเก่าของภาคแรกครับ ถ้าระบบการเล่นในภาคแรกไม่ถูกใจคนเล่นภาค2นี่เกิดได้ยากครับ
          ตั้งแต่เล่นมาภาค2เป็นภาคที่ง่ายที่สุดตั้งแต่เคยเล่นมาครับ จบเกมได้ใน2วันโดยไม่ต้องพึ่งบทสรุปมั่วถั่วไปเรื่อยๆ

Comment

ผมชอบภาค 2 ตรงที่ มันเล่นง่าย และมี Mode ต่างๆให้เล่นเยอะดีครับ

ส่วนภาค 1 นี้หน้ากลัวได้อารมณ์มากๆครับ แต่กระสุนน้อยไปหน่อยครับ
            Last edited by IonRa; 28 Sep 2008, 07:39:02.

Comment

สุดยอด

Comment

note...

Comment

ขอบคุณครับ ประโยชน์ๆ อิอิ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by IonRa View Post
                      ผมชอบภาค 2 ตรงที่ มันเล่นง่าย และมี Mode ต่างๆให้เล่นเยอะดีครับ

ส่วนภาค 1 นี้หน้ากลัวได้อารมณ์มากๆครับ แต่กระสุนน้อยไปหน่อยครับ
                      ผมชอบภาค 3 นะ เพราะมันเป็นภาคแรกที่ผมวิ่งโดยไม่ใช้ AR และไม่มีการอ่านสูตรจากที่ไหนทั้งนั้นวิ่งๆหลอนๆ พอจบภาคนี้ได้โดยไม่ใช้ AR เลยก็ลองไปหยิบภาค 2 มาคราวนี้ step ดีขึ้นวิ่งผ่านฝูงซอมบี้ไม่เสียกระสุนสักนัด (แต่โดนกัดไปที) ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาก็ไม่ใช้ AR อีกเลยไม่งั้นหมดสนุกอดลุ้น

Comment

ดีครับ งานนี้รวมผลคนเล่น Resident Evil ไปด้วยพร้อมกันเลยครับ

Comment

สุดยอดกระทู้อีกแว้วว

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
                            ผมชอบภาค 3 นะ เพราะมันเป็นภาคแรกที่ผมวิ่งโดยไม่ใช้ AR และไม่มีการอ่านสูตรจากที่ไหนทั้งนั้นวิ่งๆหลอนๆ พอจบภาคนี้ได้โดยไม่ใช้ AR เลยก็ลองไปหยิบภาค 2 มาคราวนี้ step ดีขึ้นวิ่งผ่านฝูงซอมบี้ไม่เสียกระสุนสักนัด (แต่โดนกัดไปที) ตั้งแต่นั้นเป็นต้นมาก็ไม่ใช้ AR อีกเลยไม่งั้นหมดสนุกอดลุ้น
                            ภาค2ซอมบี้ช้ามาก ในเมืองวิ่งหลบแต่ในสถานีตำรวจผมฆ่าทิ้งทุกตัวกระสุนยังเหลือเป็นกระตั๊กเลยครับ ภาคนี้กระสุนเยอะมาก เพราะมีดมันห่วย ลูกซองก็วิ่งลากมารวมกันแล้วสอยมันทีเดียวประหยัดสุดๆส่วนภาค1ต้องเล่นมีดครับไม่งั้นกระสุนไม่พอ
                            Last edited by Khow; 30 Sep 2008, 10:25:11.

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              ภาค2ซอมบี้ช้ามาก ในเมืองวิ่งหลบแต่ในสถานีตำรวจผมฆ่าทิ้งทุกตัวกระสุนยังเหลือเป็นกระตั๊กเลยครับ ภาคนี้กระสุนเยอะมาก เพราะมีดมันห่วย ลูกซองก็วิ่งลากมารวมกันแล้วสอยมันทีเดียวประหยัดสุดๆส่วนภาค1ต้องเล่นมีดครับไม่งั้นกระสุนไม่พอ

ผมชอบภาค 2 ตรงนี้แหละครับ กระสุนเยอะ เล่นง่ายดี

แต่โหมดเต้าหู้นี้อย่างโหดครับ ให้มีดมาอันเดียวเอง เล่นยังไงก็ไม่ผ่าน

Comment

เจ๋งครับ ^^

Comment

Working...
                                X