Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ จะร้องไห้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Blue NarCiSs View Post
    แต่เสียดาย DuOrb ไม่น่าพังเลย

ถาไม่พังก็แจ่มเลย การ์ดจอแรงซิงค์เทพ

แต่ยินดีด้วยครับ ผมอ่านมานาน ถ้าดีแล้วก็สบายใจด้วย
    ท่านครับ มันไม่เทพเลยนะ ก่อนหน้านี้ ผมใช้ มันไม่ช่วยอะไรเลยตอนฟลูโหลด

ตอนนี้ผมเล่น ปรับ 40เปอ กลางวันไม่แอร์ ฟลูไม่เกิน 65c

ตอนตอนใช้ Duorb ไม่ว่ากลางวันหรือกลางคืนเปิด ก้แล้ว

ไครซิส ปาไป 90 เลยครับ

Comment

ผมว่าซิงค์มันน่าจะช่วยระบายความร้อนได้มากกว่าของเดิมที่ติดมานะครับ
      แต่น่าจะเป็นเพราะขามันหักเลยทำให้หน้าสัมผัสระหว่างซิงค์กับชิพแนบกันไม่สนิทมากกว่า

Comment

อันนี้ผมก้ไม่ทราบอ่าครับ

ตอนแรกที่มันไม่หัก มานก็ 90c นะครับช่วงแรกผมซื้อ่ะครับ

Comment

มีอะไรกันหรอ

Comment

รอดไปค๊าบ

เกือบแต๊ปแล้วสิ

^____^

Comment

Working...
            X