Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ จะร้องไห้แล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยอมเสียเวลาหน่อยไปศูนย์ใหญ่เลยดีกว่าท่าน ไม่้ต้องซีเรียส หรือเครียดครับ

เอาซิงค์เดิมใส่ แล้วเอาแต่ตัวการ์ดไปเคลมครับ อย่างอื่นไม่ต้อง

การ์ดตัวไม่ใช่ถูกๆ เน๊อะ
    Last edited by Sareshiku; 24 Sep 2008, 23:39:31.

Comment

นอกเรื่อง :
      อยากเล่น left 4 dead อะคับ
      มาเมื่อไหร่

Comment

-555 ชื่อกระทู้น่ารักดี

Comment

เครมด่วน

Comment

เด๋วก่อนครับ มานหายไปแล้ว ทุกอาการ ทุกอย่าง

ผมรู้แล้ว

มานเกิดจา Duorb หัว...

นี่เอง

ขาล็อค Duorb หัวครับ ผมไปรองจับดู หักในเลย

ทามให้ ระบายความร้อนไม่ไหว น่าจะใช้นะ มันเลยขึ้น VPU ครับ

ตแนนี้ใช้ ซิงค์เดิมอยู่ 40เปอ เคสบินเลย ไม่ต้องนอนกานเลย

ว่าแต่ มานหายไปเลยครับทุกอาการไม่ว่า ภาพตก ลายจุด VPU หรืออาการแปลก

ดังนั้นขอสรุปนะครับว่า มานเกิดจากความร้อนแน่ๆๆๆ

สุดท้ายอยากถามว่าเมื่อเจอแบบนี้แล้วเป็นทุกท่านจะทำไง

ยังคิดไปเคลมไหมครับ

อ้อ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับถ้าจะให้ไปคลองตัน คงหลงกันอีกนาน

เอาไง เคลมไม่เคลม แต่คิดว่าคงเคลมไม่ได้เเล้ว เพราะว่า ก็มานปกติแล้วนี่นา

อกีนิสครับ ซิลิโคนน้อย ทำให้ เป็นไรไหมครับ

พอดีเปลี่ยนซิงค์แล้ว ซิลิโคนหมดเลยต้องใช้เท่าที่มี กลัวเป็นอะไรอีก

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ส่วนเกม 4 dead

Vale ยังไม่มีกำหนดวางจำหน่ายครับ แต่ เหงบอกว่ากำลังจะปล่อยเดโมออกมาครับ

ขอบคุรอีกทีครับ

Comment

ถ้าหายแล้ว ปกติแล้ว ก็ไม่ต้องเคลมหรอกครับ เสียเวลา เพราะถ้าเอาไป เดี๋ยวมันก็ส่งกลับมาอีก ว่าการ์ดไม่ได้เป็นอะไร

Comment

Originally posted by aloneindead View Post
                เด๋วก่อนครับ มานหายไปแล้ว ทุกอาการ ทุกอย่าง

ผมรู้แล้ว

มานเกิดจา Duorb หัว...

นี่เอง

ขาล็อค Duorb หัวครับ ผมไปรองจับดู หักในเลย

ทามให้ ระบายความร้อนไม่ไหว น่าจะใช้นะ มันเลยขึ้น VPU ครับ

ตแนนี้ใช้ ซิงค์เดิมอยู่ 40เปอ เคสบินเลย ไม่ต้องนอนกานเลย

ว่าแต่ มานหายไปเลยครับทุกอาการไม่ว่า ภาพตก ลายจุด VPU หรืออาการแปลก

ดังนั้นขอสรุปนะครับว่า มานเกิดจากความร้อนแน่ๆๆๆ

สุดท้ายอยากถามว่าเมื่อเจอแบบนี้แล้วเป็นทุกท่านจะทำไง

ยังคิดไปเคลมไหมครับ

อ้อ ผมอยู่ต่างจังหวัดครับถ้าจะให้ไปคลองตัน คงหลงกันอีกนาน

เอาไง เคลมไม่เคลม แต่คิดว่าคงเคลมไม่ได้เเล้ว เพราะว่า ก็มานปกติแล้วนี่นา

อกีนิสครับ ซิลิโคนน้อย ทำให้ เป็นไรไหมครับ

พอดีเปลี่ยนซิงค์แล้ว ซิลิโคนหมดเลยต้องใช้เท่าที่มี กลัวเป็นอะไรอีก

ขอบคุณทุกคำตอบครับ

ส่วนเกม 4 dead

Vale ยังไม่มีกำหนดวางจำหน่ายครับ แต่ เหงบอกว่ากำลังจะปล่อยเดโมออกมาครับ

ขอบคุรอีกทีครับ
                ซิลิโคนน้อยไม่เป็นไรครับ ขอแค่ทาบางๆทั่ว GPU ก็พอ

แต่ถ้าซิลิโคนเยอะๆนี่ดิ เกิดปัญหาแน่ มันอมความร้อนครับ

Comment

ปกติก็แล้วก็ดีครับ เรื่องเครมคงเครมไม่ได้ ก็คงต้องใช้ซิ้งเดิมไปก่อน ซิลิโคน น้อยถ้าคิดว่าทาทั่วแล้วก็คงไม่มีปัญหา วันหลังค่อยแกะออกมาทาใหม่ ปาดให้พอดีๆ ไม่หนาหรือบางมากเกินไป ตอนนี้ก็ปรับรอบพัดลมใช้ไปก่อน เดือนหน้าคงมี VGA Cooler ตัวใหม่ๆเข้ามาบางตัวเห็นว่าเย็นกว่า HR03 อีก (ไม่รู้จริงหรือเปล่า) วันนี้คงนอนหลับสบายแล้วนะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ

พรุ่งนี้ผมจะ เผา duorb ละ

ห้องแอร์ เปิด24 เล่นไคซิส มันซัดไป เปง 90 c

ใช้ ซิงค์เดิม เล่น 26 เท่ากัน ไม่เกิน 60 c

แล้วตูจะไปซื้อ duorb มาทาม***อะไรไม้เข้าใจ

ขอบคุณมากครับ

Comment

อย่าร้องครับ ลูกผู้ชายร้องให้ให้ใครเห็นไม่ได้ (ยกแว้น แฟน(ที่คิดว่าจะแต่งงานด้วย) หรือภรรยา ให้เห็นได้ ไม่เป็นไร)

ถ้าอยากร้องจริง แนะนำให้ วิ่งเข้าห้องน้ำ อย่างรวดเร็ว

อายตาย เที่ยว(เอาน้องชาย)ไปร้องให้ให้ใครเห็น ยิ่งขี้มูกโป่งด้วย น่าเกลียดเเย่

555+ อย่าไปเครียดครับ แต็บเป็นประสพการณ์ ราคาแสนแพง วะหะหะห้า

Comment

ีมีของเปลี่ยนให้เลยไม่ต้องเครียดเรื่องธรรมดามากๆ

Comment

มันเย็นดีจังพอเปลี่ยน Sink ผมเดิมๆ 4850 เล่น สูงสุด 76 -*- ห้องธรรมดา ไรหน้าต่าง 555 (ตอนทำไม่ได้คิดเพราะไม่ชอบฝ่นแต่มันก็มีเยอะไม่ต่างกับมีหน้าต่าง- -)
                          โง่ม้ายนี้ตู 55+

Comment

HDD น่าจะไม่เป็นไรครับ สบายใจได้

Comment

แต่เสียดาย DuOrb ไม่น่าพังเลย

ถาไม่พังก็แจ่มเลย การ์ดจอแรงซิงค์เทพ

แต่ยินดีด้วยครับ ผมอ่านมานาน ถ้าดีแล้วก็สบายใจด้วย

Comment

ยินดีด้วยครับ...ฟ้าหลังฝน

Comment

Working...
                                X