Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวกท่านเคยสงสัยไหมว่าทำไม เกมส์จึง Support Nvidia มากกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยุบหนอ พองหนอ

Comment

ทำไงละก็ผมมันจนนี่ ผมไม่มีปัญญาใช้ nvidia อะ เลยใช้ ATI มันถูกกว่าก่าอะ คุณรวยก็ใช้ไปเด้อย่าเอาเทคโนโลยีที่ เเตกต่างมาอ้างความชอบธรรม เพราะถ้าอันไหนมันคุ้มค่ากับเงิน เหตุผลการใช้งาน เงินที่เราเสียไปอันนั้นเเหละใช่

Comment

โอโหแฮะ

เผ็ดเดือดจิงๆ

แค่เรื่องแค่นี้เถียงกันยกใหญ่เลย

ผมว่าไปถามผู้ผลิตเกมให้รู้เลยดีกว่าไหมว่าทำไม ? ? ?

เพราะผมก็อยากรู้ความจริงซะแล้วสิ

Comment

amd atiเริ่มรุกจับมือกับค่ายเกมส์ใหญ่อย่าง EA SEGA แล้วอิอิอิ ข่าวจาก http://www.unlimitpc.com/index.php?n...n=view&nid=255

Comment

อ๋อ มันมีอะไรแบบนี้ด้วยแฮะ ไม่รู้จะพูดอะไร แต่อ่านแล้วพอเข้าใจ

Comment

ตอนนี้อยากรู้ว่าเสียงผู้หญิงที่พูดตอนโลโก้ Nvidia ขึ้นมาเป็นเสียงของใคร

Comment

ง่าผมใช้ ATI อิอิ
                จริงๆ แล้วคอมในร้าน30เครื่อง nvidia หมด แต่ทำไมเครื่องส่วนตัว ATI หว่าาา

^^"

Comment

Working...
                X