Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้การ์ดจอตัวไหนเเรงสุด ผมมีงบ ไม่เกินเเสน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jack_999 View Post
    อย่างน้อยน้อยมืงก้อมาเเหละ
    เค้าหมายถึงคนตั้งกระทู้ ไม่ใช่คนตอบ[Reply]

Comment

• อืม คนเยอะดี

Comment

• เล่นธรรมดาไปก่อนดีกว่าถ้าคุณยังไม่มีความรู้ดีพอ เครื่องยิ่งแรงยิ่งมีปัญหาแย๊ะนะครับ แล้วค่อยๆอัพไปเรี่อยๆตามความรู้ของคุณ ผมว่าสนุกกว่านะครับ ถ้าคุณคิดว่าคุณเป็นคนที่มีเงินมาพอก็ต้องอยู่คู่กับความรู้ที่คุณมีครับ
        ปล. ขออภัยนะครับถ้าข้อความที่แนะน้ำนี้ไม่ดีพอ (ผมแค่เสียดายเงินที่จะเอาไปซื้อครับ แม้กระทั้งเซียนบางคนยังไม่เคยเห็นมันเลย GTX280 X2 SLI 3WALL

Comment

• บุคคลประเภทนี้ มีตัวตน มีหน้ามีตา อยู่ แค่ในเน็ต
          ตัวตนที่แท้จริง ในสังคมจริง มักเป็นคนมี ปมด้อย

Comment

• ผมว่า GTX260 ก็เกินพอแล้วละครับ ......
            ปล. เอาเงินที่เหลือไป*--*ร่วมโครงการคอมพิวเตอร์เพื่อน้องโครงการ3*--*กับ OCZ ดีกว่านะครับ
            คงจะได้คอมให้น้องๆโรงเรียน***งไกลที่ไม่มีคอมใช้ได้หลายเครื่องเลยละครับ....?

Comment

• mx400ก็พอ... แล้วที่เหลือให้ส่งพ่อ กลับไปเรียนหนังสือใหม่ เพื่อจะได้มีปัญญาคิดอะไรดีๆ เพื่อลูกบ้าง
              ดีกว่าให้แต่เงิน

Comment

• มาร่วมฮาด้วยอีกคนคับ

Comment

• Originally posted by FLyRock View Post
                  mx400ก็พอ... แล้วที่เหลือให้ส่งพ่อ กลับไปเรียนหนังสือใหม่ เพื่อจะได้มีปัญญาคิดอะไรดีๆ เพื่อลูกบ้าง
                  ดีกว่าให้แต่เงิน
                  โดนมากครับ

Comment

• เข้ามาเพื่อ ฮา

Comment

• ไม่ต้องซื้อหรอก เอาเงินไปเรียนต่อเหอะ ไม่ก็ทำบุญ ชาติหน้าจะได้เกิดมาไม่จน และไม่โง่แบบนี้อีก

Comment

• Originally posted by jack_999 View Post
                        555555555555555555555555555555555555555555555

Comment

• ที่อยู่ในเครืองผมนี่แหละ แรงสุดในโลก

Comment

เอาเข้าไป ตอบแบบนี้แหละครับ เค้าเรียกว่า เกรียน

Comment

• -*-
                              Last edited by BaKerStreet; 28 Aug 2008, 16:32:06.

Comment

• คนรวยนี่ดีจริงๆครับ

แต่คนรวยส่วนมากก็ชอบเป็นแบบเนี้ย

Comment

Working...
                                X