Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้การ์ดจอตัวไหนเเรงสุด ผมมีงบ ไม่เกินเเสน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by BaKerStreet View Post
    ผมก็เผลออ่านลายเซ็นต์ท่านด้วยละ
    ขอบคุณที่สละเวลาครับ หุหุ

Comment

• ยืมก่อนได้ปะ จะออกรถ

Comment

• ตัดผมรองหวีเบอร์ไรครับท่าน จขกท. อยากรู้

Comment

• Originally posted by อิมพีเรียล View Post
          พวกที่มาแนวนี้ 85% คือเกรียนครับ
          ง่าหลงเข้ามาเฉยๆ กลายเป็นเกรียนไปและตรู

Comment

• เอ้ายังเหลือรึกระท้นี้ มันนานแล้ววว

Comment

• ขุดมา ฉลองครบรอบ 1 ปีกระทู้หรือไงเนี่ย

Comment

• ขุดมาทำไมเนี่ย 555+ จะปีล่ะอิอิอิ

Comment

• ซื้อ 4870 ต่อจากผมมั้ย ผมขายให้ 90,000 แรงสุดละ 555 ล้อเล่นคร้าบ

Comment

• ขุดมันขึ้นมาขำ...

Comment

• Originally posted by arito View Post
                      ผมว่าคนตั้งกระทู้มันเกรียนวะ
                      +100 555555 ฮาข้ามปี

Comment

• อืม จริง

ฮา ข้ามปีกันเลยทีเดียว

Comment

• งบดาวน์บ้าน

Comment

• ตกกระแสเลยเรา เพิ่งมาอ่านหลังครบ 1 ปี...

Comment

• อ่าว นี่มันปีนึงแล้วนี่หว่า ??????

เอาน่า ไหนๆก็ไหนๆ แนะนำน้องเค้าหน่อยล่ะกัน

น้องเดินเข้าไปในร้าน บอกว่ามีงบแสนนึง จัดการ์ดจอมา ให้หน่อย อะไรก็ได้ ขอไม่เกินแสน แล้วเค้าจะจัดมาให้ พร้อมทั้งเทคแคร์คุณเหมือนระดับ VIP (Very Idiot People)

จบ!!!

Comment

• Originally posted by electron View Post
                                ง่าหลงเข้ามาเฉยๆ กลายเป็นเกรียนไปและตรู
                                เจอตัวการนักขุดละ

Comment

Working...
                                X