Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 กับ 9800GTX อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MXdeFunk View Post
    9800GTX+ ถ้างบถึงคับ ผลเทสมีแล้ว 4850 โดนกดเห็นๆ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=254912

ดูคะเเนนที่เกมสิครับ (3Dmark HD4XXX กระจอกมาก) ไล่กันไม่เกิน 2-3 เฟรม (ยกเว้น Crysis)

ราคา***งเป็นพัน น่าจะรู้นะว่าต้องเลือกตัวไหน

Comment

กลัวเรื่องประกันจังเลยนะ ใจคอกะใช้ให้พังในวันแรกเลยเหรอ

Comment

9800GTX+ คราบๆๆๆโหวตอีกที แรงพอกันก็จริง แต่ซิ้งแจ่มกว่า อิอิ

Comment

Originally posted by Picasso View Post
          ดูคะเเนนที่เกมสิครับ (3Dmark HD4XXX กระจอกมาก) ไล่กันไม่เกิน 2-3 เฟรม (ยกเว้น Crysis)

ราคา***งเป็นพัน น่าจะรู้นะว่าต้องเลือกตัวไหน
          9800GTX+ เพราะเขาถามว่าตัวไหนดีกว่า ^^"

Comment

รอ 4850 oc ครับ 200 usd ณ newegg สำหรับของแสบไฝ

Comment

มีบางท่านซื้อมาไม่ถึง 7 วัน ขายทิ้งซะแล้วยอมขาดทุน 500 บาท ถ้าของดีจะขายทิ้งทำไม 2 ตัวขาดทุน 1000นึง

(ได้ข่าวว่าคล๊อคไม่ไปจริงป่าวเอ่ย) ขำๆเช่นกันครับ ^^ แล้วแต่คนชอบ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256512

Comment

ครับ clock ไม่ไป ผมก็ได้พอๆกัน 770-800 คอร์ เมม 1300
                มากกว่านี้ ภาพกระพริบ อัดพัดลม100% แล้ว
                แต่ผมชอบสีเขียวอ่ะ เย็นดีด้วย ทำให้อากาศในเคสดีขึ้นจี๊ดนึง อิอิ

Comment

ผมว่ากินไฟมันไม่น่าเถียงกันนะ ใครมากน้อยก็น่าจะรู้ๆกันอยู่
                  6pin 1ตัว กับ 6pin 2ตัวเนี่ย

แต่อย่างอื่นก็หยิบยกมาได้ครับ
                  เช่นราคา ความแรง ประสิทธิภาพ อุณหภูมิ ไดรเวอร์ เทคโนโลยี ไรงี้

Comment

9800GTX+ คับ เพราะผมชอบ Nvidia

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                      ครับ clock ไม่ไป ผมก็ได้พอๆกัน 770-800 คอร์ เมม 1300
                      มากกว่านี้ ภาพกระพริบ อัดพัดลม100% แล้ว
                      แต่ผมชอบสีเขียวอ่ะ เย็นดีด้วย ทำให้อากาศในเคสดีขึ้นจี๊ดนึง อิอิ
                      ทำไมลากได้น้อยจังครับของผม 9800GTX เฉยๆ ลากไป 820/2050 ได้สบายๆน่ะครับพัดลมไม่เต็มด้วยประมาณ 60%

Comment

ใครใช้อยู่ รบกวนเอาเฟรมเรตตอนเล่นจริงมาวัดหน่อยสิครับ

ผมไม่ชอบดูคะแนนเหมือนกัน แต่ละที่วัดก็ไม่เท่ากัน เวรกรรม

Comment

ดัน

Comment

สำหรับบางคนขอแค่แรงกว่า ถึงจะต้องจ่ายแพงก็เอา ผมก็เป็นหนึ่งในนั้นคับ เพราะผมพอใจของผม
                            เชียร์ 9800GTX+ คับ

Comment

ฝั่งไหนแพงกว่าแรงกว่าไม่สนใจครับขอคุ้มกันเงินที่เสีย บริการหลังการขายดีเป็นพอครับผมใช้ทั้ง สองฝั่งเลย
                              ตอนไหนฝั่งไหนดัง+แรงผมก็เปลียนไม่เครียดครับ เดินสายกลาง

Comment

Originally posted by คุณพระช่วย View Post
                                มีบางท่านซื้อมาไม่ถึง 7 วัน ขายทิ้งซะแล้วยอมขาดทุน 500 บาท ถ้าของดีจะขายทิ้งทำไม 2 ตัวขาดทุน 1000นึง

(ได้ข่าวว่าคล๊อคไม่ไปจริงป่าวเอ่ย) ขำๆเช่นกันครับ ^^ แล้วแต่คนชอบ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=256512
                                ผมก็เห็นคนตั้งขายทั้ง 4850-4870 ไม่รู้เพราะอะไร บางคนลาก 4850 ไป 700 เล่นเกมส์แล้วเด้งก็มี ดีจริงไหมหนอ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=243678
                                Last edited by Hector; 9 Aug 2008, 18:28:03.

Comment

Working...
                                X