Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เกรียนที่ใจ ใช่อายุ

Comment

เบื่อกระทู้แบบนี้จิงๆเลยชอบตั้งแบบว่าเอามาเปรียบเทียบกันแล้วก็โจมตีว่าอีกค่ายไม่ดี..มันก็ดีทั้ง2ค่ายน่ะแหละ คนเรามันความคิดเห็นไม่ตรงกัน..แล้วก็ทะเลาะกันอีก ง่ะ

Comment

เหอะ ๆ ผมใช้ ATI มาตั้งแต่ Radeon 9550 แล้วครับ ถึงวันนี้พาน้องไปซื้อ HD3850 มา คุ้มราคามาก ๆ

ยังไม่เจอปัญหาเลยครับ

ไดรว์เวอร์ก็อัพเดตบ่อย ๆ ครับ ไม่ใช่ไปซื้อ HD4870 Crossfire อย่างเทพแล้วไปลง Catalyst 5.x 4.x เก่ากึกส์ มันก็น่ามีปัญหาอยู่

ใช้แล้วจอดับเหรอ ไม่เคยเห็นแฮะ เป็นไงหว่า ???

ไปดีกว่า
        แว๊บบบบบ.......

Comment

ผมว่าไม่ว่าจะรุ่นไหนนะ ATI สีสดกว่า NVIDIA อ่ะ เพราะผมใช้มาทั้งสองค่ายละ ATI เรนเดอร์ภาพ แสง เงา ได้สวยกว่า(อย่างแรงงงงง)อ่ะ ถ้า 4870x2 ออกมาผมว่าก็จะเปลี่ยนค่ายแล้วเนี่ยยยยย หุหุหุ

Comment

พึ่งมาอ่าน เข้าใจ ความสุขของ จขกท ช่วยตัวเองหน่อยก็ดีนะ

Comment

555555555555555555555555555

Comment

Comment

งานนี้ท่าจะดับ -*-

Comment

ทุกอย่างมีข้อเสียหมดแหละครับ ผมว่า แล้วแต่คนชอบนะ ถ้าอยากรู้อันไหนเจ๋งกว่ากัน ก็ ไปซื้อมาลอง มันทุกตัวเลยดิครับ ไม่งั้นก็เข้าไปถาม บริษัทผู้ผลิต

Comment

ได้เกิดแน่งานนี้ เ้จ้าของกระทู้

ผมค่ายใหนคุ้มสุดก็เล่นค่ายนั้นแหละ ไม่ซีเรียสหรอก
                      ชื้อของให้คำนึงถึงคุณค่าแท้ ไม่ใช่คุณค่าเทียม

Comment

Comment

อืมอันดีกว่าไม่แน่ใจจับมาทั้ง2ค่ายละยืมเค้ามาลองซื้อเองก็มีเท่าผ่านมือผ่านตามาก็มีเท่าที่เห็นนี่แหละครับ GF 2MX ยังคาอยู่บ้านเลยกะ Pentium III 450MHz
                          GF 4MX GF 5500 GF 7300GT GF7600GS (ขอบคุณ MSI ที่มีให้ลองฟรีๆอิอิ) GF 7950GT แล้วก็มาตายรังคา GF 9600GT เนี่ยรอมันหลอกมาขายอีกรอบแต่ 9800GT เมินซะเถอะ
                          Rage Pro ATI 9000 9550 9600 X1300(ของบ๊วย Silent ด้วยอย่างร้อนอุ่นขนมปังได้เลยล่ะ) X1600(ของอัดสุด ขอปิดบังยี่ห้อนิดนึงแต่คงรู้นะ) HD 2600 Pro HD 3850 มีให้เล่นให้จับ ถ้าเป็น HD2xxx ปัญหาเยอะจริงแต่พอมารุ่น 4800 ปัญหาไม่เยอะเหมือนรุ่น 2xxx ต่างค่ายก็ต่างปรับปรุงตัวเองกันไปดีไม่ดีบางที User error ก็เยอะ
                          พอจะรู้มั้ยว่าผมสาวกค่ายไหนแต่ไม่ว่าค่ายไหนการ์ดผ่านไป1ปีราคาหาร2ทุกที

Comment

เกรียนสายพันธ์ใหม่ ที่บอกว่าเจ๋งอะเทสโชว์หน่อยจิ

ปล.ยังขอตังพ่อแม่ใช้อยู่มีอะไรก็ใช้ไปเถอะท่าน

Comment

สงใสยังศึกษามาไม่พอนะคับ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
                                เกรียนแตกแน่ๆ 55

Comment

Working...
                                X