Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ดูเป็นรุ่นๆไปดีกว่ามั้ยครับ ตะก่อนก็ใช้NVDIA ตอนนี้ATI ถ้าวันข้างหน้าค่ายไหนทำได้ดีกว่าถูกกว่าและตรงกับความต้องการใช้งานก็เอาอันนั้นครับ

Comment

Originally posted by toekingsize View Post
      ยังไม่ง่วงกันรึครับ
      ยังครับ ฟังดีเจป๋องอยู่ครับ

บรึ๋ยยยยย~ย

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
        ยังครับ ฟังดีเจป๋องอยู่ครับ

บรึ๋ยยยยย~ย
        web มันเวบไรแล้วอ่ะ จำได้แต่ shockfm / เข้าไม่ได้

Comment

-*-

ชอบเขียวแต่ก่อน แต่เดี๋ยวนี้ ไม่ชอบ

ไม่ชอบแดงแต่ก่อน แต่เดี๋ยวนี้ โคตรชอบ

ok เล่นเกม อาจจะแรงไม่สู้ แต่ขอโทษเอามาทำงานมันต่างกัน

ใช้อันที่คุ้มค่ากับความต้องการของเรา ดีกว่า ใช้เพื่อข่มชาวบ้าน

Comment

Originally posted by toekingsize View Post
            web มันเวบไรแล้วอ่ะ จำได้แต่ shockfm / เข้าไม่ได้
            http://www.shockfmclub.com/intro1.html
            เข้าไปฟัง (ย้อนหลัง) ได้ตลอดเวลาเลย

Comment

เห้อ .....

Comment

ืทำไมไม่มีการ์ดจอค่ายของไทยมั้งอะ ใช้ของต่างชาติ เทิดทูลของต่างชาติ เฮ้อ

Comment

Originally posted by Farid1412 View Post
                  กระทู้เปิดตัวก็งี้แหละ ล่อเป้าเข้าไว้ เดี๋ยวก็เกิด (ไม่เกิดก็ดับ) 5555+
                  ผมว่าได้เกิดครับ.......เกิดใหม่
                  Last edited by IX; 3 Aug 2008, 04:32:42.

Comment

ไม่แรงแต่เก๋า ชื่อโต้ง อายุ 20 ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ฮ่า

เก๋ามาก ล่อเป้าซะใหญ่เลย อายุ20ด้วย คิดได้...มากเลยนะ

จะไปสู้ NV ได้ไงของพี่เค้าออกจะเทพแพงแบบเทพ

5555+++

Comment

อืม....ความรู้น้อย ด้อยปัญญา

ไม่ว่ากัน ครับ

Comment

อย่าอิงยี่ห้องเลยครับ ผมว่าอิงรุ่นดีกว่านะ แบบนี้เถียงไม่จบไม่สิ้น ขอให้เขาผลิตในสิ่งที่คุ้มค่ากับเงินที่มันเอาเราไปดีกว่า

Comment

Comment

Originally posted by visionnet View Post
                            ตอนแรกผมก็ใช้ NVDIA อยู่ พอไปได้การ์ด ATI มา เวลาเล่นเกมภาพมันคนละเรื่องเลยครับ ผมมองก็รู้เลย หนังด้วย

ผมเทียบอย่างนี้ 8800 GTS 320MB/320BIT - ATI HD 3850 DDR3 256MB 256BIT ผมเทส 3Dmark แล้ว เรื่องคะแนน หรือการเล่นเกม 8800 GTS ได้เปรียบแน่นอนแถมมันคนละเรื่องด้วย แต่เรื่องภาพ ATI ได้เปรียบกว่าเยอะครับ คะแนนน้อยกว่าไม่เยอะมาก แต่เรื่องภาพมันดีกว่าเยอะผมยอมใช้ ATI ดีกว่าครับ ไดรเวอร์ ATI ดีๆๆๆ ก็มีถมไปนะครับ
                            ที่เอามาเปรียบเทียบมันการ์ดเก่ากับการ์ดใหม่อ่ะ น่าจะเอารุ่นใหม่ๆมาเทียบนะ

Comment

ตั้งเพื่อ ??
                              เบื่อเขียวจะเปลี่ยนเป็นแดงล่ะครับ หลังจากไปเห็นเครื่องเพื่อนใช้ 4850

Comment

ของมันจะขึ้นมั้ยเนี่ย

Comment

Working...
                                X