Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไครขุด ขึ้น มาอีก หนอ กระทู้ เกรียน *0*

Comment

• บร๊ะเจ้าโจ๊ก ชาบูชาบู

Comment

• มันอยู่ ที่เบี้ย อ่ะครับ ใครมีเบี้ย ก็ซื้อตามฐานะ ไม่ได้ซื้อข่มชาวบ้าน โม้ว่า ของกุหรอยครับ

เอาไว้เล่นเกม ส่วนตัว ชอบใช้ ตัว top ตกรุ่นของแต่ละค่าย อันไหน ดีมันถูก ก็ซื้อครับ

ไม่ได้เกิดมาบนกองทองครับ มีงบเท่าไหร ก็เล่นเท่านั้น

ถ้าที่บ้าน พ่อ เยี่ยวเป็นน้ำมัน ตัวละ 1000000 ก็ซื้อ มาโชวครับ

Comment

• จะเขียวจะแดงก็แรงเหมือนกันอยู่ที่กำลังทรัพย์ของท่านนะครับ

Comment

• Originally posted by -SbOxZ- View Post
            มันอยู่ ที่เบี้ย อ่ะครับ ใครมีเบี้ย ก็ซื้อตามฐานะ ไม่ได้ซื้อข่มชาวบ้าน โม้ว่า ของกุหรอยครับ

เอาไว้เล่นเกม ส่วนตัว ชอบใช้ ตัว top ตกรุ่นของแต่ละค่าย อันไหน ดีมันถูก ก็ซื้อครับ

ไม่ได้เกิดมาบนกองทองครับ มีงบเท่าไหร ก็เล่นเท่านั้น

ถ้าที่บ้าน พ่อ เยี่ยวเป็นน้ำมัน ตัวละ 1000000 ก็ซื้อ มาโชวครับ

ถูกใจ + 10 ไปเลยท่าน

Comment

• Originally posted by PinBall View Post
              จะเทิดทูลอะไรกับค่ายการ์ดจอนักหนาครับ มันทำมาหลอกฟันเบี้ยในกระเป๋าเรานั่นแหละ ไม่ต้องพยายามไปเชียร์มันมากหรอกครับยังไงมันก็ไม่ให้ใช้ฟรีหรอก
              ถูกต้องครับ เอาราคาและการใช้งานเราเป็นหลัก วิ่งตามนับรองไม่ทันครับ มีแต่กระเป่๋าฉีกท่าเดียว เว้นแต่มีกระตังส์พอไหว

Comment

• แดงเขาทำเพื่อประชาธิปไตยอย่างแท้จริง ผมจึงชอบแดง

Comment

• Originally posted by zizoo View Post
                  แดงเขาทำเพื่อประชาธิปไตยอย่างแท้จริง ผมจึงชอบแดง
                  อย่าเอาการเมืองมายุ่งเลยครับ แค่การ์ดนี่ก็ทะเลาะกันจะตายอยู่แล้ว

Comment

• เป้าขาดเลย ฮี่ๆ

Comment

• เงิน+ความพอใจของแต่ละคนละครับ พี่น้องทั้งหลายอย่าไปฟังที่สนทิกะทักสินมันพุดครับ เงินของเรา ซื้อไปไม่หนักหัวไครก้พอครับ อิๆ อยากรู้ความแรงเอาอย่างผมก้ใด้ ซื้อทั้ง2ค่ายเลย เอาตัวที่ท่าน จขกท ว่ามันแรง ไกล้เคียงกัน
                      ผมใช้ทั้ง 9600 4670 ไม่เห้นมันต่างกันเท่าไหร เลย หรือตาผมไม่ไดีหว่า

Comment

• แล้วแต่จะคิดนะ โตๆกันแล้วน่าจะรู้ อะไรเป็นอะไร

Comment

• Originally posted by zizoo View Post
                          แดงเขาทำเพื่อประชาธิปไตยอย่างแท้จริง ผมจึงชอบแดง
                          อ่าวหรอ เวรกรรม ผมเห็นแดงชูรูปบูชารูปกราบแม้วอยู่เลยง่ะ 555+
                          ปล.ขำๆครับ เอิ้กๆ
                          Last edited by typer116; 14 Oct 2009, 20:31:37.

Comment

• อยากเห็นATIกับNVIDIAหรือไม่ก็INTELกับAMD
                            โต้วาทีหรือตั้งกระทู้ด่ากันหรือไม่ก็ตั้งเวทีมวย ซัดกันเลย
                            แล้วให้พวกแฟนบอยนั่งเชียร์
                            ท่าจะมันส์สุดๆ

Comment

• Originally posted by typer116 View Post
                              อ่าวหรอ เวรกรรม ผมเห็นแดงชูรูปบูชารูปกราบแม้วอยู่เลยง่ะ 555+
                              ปล.ขำๆครับ เอิ้กๆ
                              5555+

เด่วฝ่ายแดงออกมาโต้ว่าทีกันหรอ ว่าฝ่ายกุดีแบบนั้น

อีกทางก็บอกว่าฝ่ายมิงอะขายชาติ อุ้ย...ปากพาซวย แวปๆดีฟ่า

Comment

• ล่อเป้าซะแล้ว

Comment

Working...
                                X