Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ ATI เจ๋งกว่า Nvidia ตรงไหน ดูแล้ว Nvidia เจ๋งกว่าโครตเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครขุดมาสงสัยอยากบอกว่าเป็น "เกย์"

Comment

• คนที่ไม่เคยได้ลองใช้แล้วมาโพสเนี่ย อ่อนจริง ผมเพิ่งย้ายกลับมาจากค่ายเขียวเลยอะ

Comment

• ผมรัก Nvidia Nvidia เป็นคนดี มีตังค์ให้ใช้

55555

Comment

• มันคนละ target group กัน

Comment

• เรพล่างเป็นเกย์ไม่อยากเป็นเกย์อย่าขุด ฮ่าๆ

Comment

• ท่าน จขกท. บอกว่า nvidia เจ๋งกว่า ATI
              แต่ผมว่า ท่าน จขกท. ไปหาหนังสือคอมอ่านสัก 2-3 เล่มนะ
              แล้วจะดีกว่านี้

ปล. ท่าน จขกท.บอกว่าอายุ 20 ผมอายุ 13 ยังมีหัวคิดดีกว่าท่านเลย
              กระทู้ท่านเกรียนมาก

Comment

• โว้ววว กระทู้ข้ามปี

Comment

• ล่อเป้าอย่างนี้น่าจับไปยิงเป้า

Comment

• ดู AOI ก็ไม่ต่าง เซ็นเซอร์เหมือนเดิม

การศึกษาไม่ได้ช่วยอะไรเลยนะครับ จขกท. มีเบอร์ผู้ปกครองไหม

Comment

• ล่อเป้ามากๆ

Comment

• กระทู้ปัญญาอ่อน เข้ามาเถียงกันอยู่ได้ หนอ ใช้อะไรมันก็okเหมือนกันนั้นแหละ

จะแบ่งสีแบ่งค่ายทำเพื่อ???

Comment

• ดันหน่อยๆเด่วกระทู้ตก...กระทู้ดีๆแบบนี้ เรา(ผู้ที่ไม่รู้เรื่องการ์ดจอ)ได้ประโยชน์เต็มๆ 5555+++..กำลังตัดสินใจว่าจะซื้ออะไรระหว่าง Nvidia & ATI อยู่พอดี ตอนนี้พอจะรู้แล้วว่า จะซื้ออะไร..
                          ...ขอบคุณทุกคอมเม้นที่เป็นประโยขน์...(แก่เรา) ทำให้เห็นแนวความคิดของคน บางคนได้อย่างชัดเจน
                          ....สำหรับผม ขอขอบคุณเจ้าของกระทู้ด้วยความจริงใจครับ..

Comment

• Originally posted by PinBall View Post
                            จะเทิดทูลอะไรกับค่ายการ์ดจอนักหนาครับ มันทำมาหลอกฟันเบี้ยในกระเป๋าเรานั่นแหละ ไม่ต้องพยายามไปเชียร์มันมากหรอกครับยังไงมันก็ไม่ให้ใช้ฟรีหรอก
                            +100 เอาไปเลย สีไหนให้ตูใช้ฟรี ตูเชียร์สุดใจเลยอะ พับผ่าสิอะ

Comment

• ชอบอันไหน รักอันไหน อยากได้อันไหน ก็เอาอันนั้นแหละ

Comment

• ให้ตายสิ!! รู้ทั้งรู้กันอยู่ว่ามันเป็นกระทู้ล่อเป้า ก็ยังจะไปตอบมันอีกนะ

Comment

Working...
                                X