Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8800GT 512M Sink ทะเล ok ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by bonut View Post
    ในกล่องมีแค่แผ่นไดร์ฟเวอร์แผ่นเดียวเอง - -"

ไม่เห้นต้องลาก ก็แรงได้ครับ นี่เทสกับ42นิ้วนะ - -"
    ท่านใช้จอด้านหรือกระจกครับ อยากรู้ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
      ดูผิดครับ 5900 มันราคา ของตัว 256 MB ครับ บัตรรูดไม่ได้ ไม่งั้นต้องแย่แน่ๆเลย พระคุ้มครอง จริงๆ
      นั่นซิ ผมกะยัง งง เห็น busitek ขายตัว 512M 6250 บาท อะครับ
      ไปดู HWH 5900 ตัว 256 งะ - -*
      ตัว 512M HWH ขาย 6500 อะป่าว

Comment

ลองแล้วครับก็ไม่ได้แรงกว่า Ref.card เท่าไหร่ ส่วน Extrme tunerได้มาแล้ว
        น่าจะเป็นตัวนี้นะ เอาไว้ OC. และ Flash Bios แต่ระวังเรื่องพัดลมด้วยล่ะของผม
        อุณภูมิขึ้นไปเกือบ 80 c ตกใจหมดเลย พัดลมดันหยุดหมุน (ผิดที่เรานี่หว่าไปเลื่อนแท็ป
        fan speed ลง) ดูที่รูป
        Attached Files
        Last edited by aongmo; 17 Jun 2008, 20:01:18.

Comment

Originally posted by aongmo View Post
          ลองแล้วครับก็ไม่ได้แรงกว่า Ref.card เท่าไหร่ ส่วน Extrme tunerได้มาแล้ว
          น่าจะเป็นตัวนี้นะ เอาไว้ OC. และ Flash Bios แต่ระวังเรื่องพัดลมด้วยล่ะของผม
          อุณภูมิขึ้นไปเกือบ 80 c ตกใจหมดเลย พัดลมดันหยุดหมุน (ผิดที่เรานี่หว่าไปเลื่อนแท็ป
          fan speed ลง) ดูที่รูป
          ไปได้มาจากไหน รึครับอยากได้มั่ง หุหุ

Comment

อิอิ งั้นซื้อ galaxy ดีกว่าเนอะ

Comment

ผมว่าคุ้มค่านะครับราคาไม่แพงด้วย

Comment

Originally posted by navarall View Post
                อิอิ งั้นซื้อ galaxy ดีกว่าเนอะ
                ซื้อเลยจะได้มีเพื่อน (แอบยุ)

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
                  ซื้อเลยจะได้มีเพื่อน (แอบยุ)
                  เนี่ย ควักเงินแล้วครับ พรุ่งนี้กะว่า จะโทรไปสั่งแระมั่นใจ สู้ๆๆ 4850 อย่ามาทำให้ลังเลอีกน๊ะ อิอิ

Comment

Originally posted by navarall View Post
                    เนี่ย ควักเงินแล้วครับ พรุ่งนี้กะว่า จะโทรไปสั่งแระมั่นใจ สู้ๆๆ 4850 อย่ามาทำให้ลังเลอีกน๊ะ อิอิ
                    ผมว่าพรุ่งนี้จะ แวปไป Pantip ไปสอยมาเหมือนกันครับถ้าไม่ติดฝนซะก่อน กลัวของหมด

Comment

ไปโหลดเอาเองนะ ระวัง adware ด้วยล่ะ อัพที่บ้านช้าเน็ตลูกเต่า
                      ถ้าโหลดธรรมดาไม่ได้ ก็ต้องใช้โปรแกรมช่วยโหลดนะ
                      http://www.szgalaxy.com/serve/download/MagicPanel.rar

Comment

Originally posted by aongmo View Post
                        ไปโหลดเอาเองนะ ระวัง adware ด้วยล่ะ อัพที่บ้านช้าเน็ตลูกเต่า
                        ถ้าโหลดธรรมดาไม่ได้ ก็ต้องใช้โปรแกรมช่วยโหลดนะ
                        http://www.szgalaxy.com/serve/download/MagicPanel.rar
                        ขอบคุณหลายๆครับ

Comment

ผมว่าพรุ่งนี้จะ แวปไป Pantip ไปสอยมาเหมือนกันครับถ้าไม่ติดฝนซะก่อน กลัวของหมด
                          ครับผมก็คิดเช่นนั้นกลัว ของหมด รีบซื้อดีกว่าจะได้ หมดเรื่องหมดราว ซะทีครับ เพราะ
                          เก้บเงินไว้นานไม่ได้ อิอิ

Comment

คุ้มดีตัวนี้

Comment

แวะมาดูความแรง

Comment

ดันหน่อย หาพวกเพิ่ม 555

Comment

Working...
                                X