Announcement

Collapse
No announcement yet.

GALAXY 8800GT 512M Sink ทะเล ok ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DigiGonzo View Post
    ผมกะจะลากนิดหน่อยครับ เอาสัก 640/1950/1650 นี่ ok ป่าวครับ
    ชิวๆเลยครับท่านถ้าลากแค่นี้ ผมลากเบาๆที่ 650/2040/1625 นี้สบายๆเลยไม่ร้อนมากกำลังดีครับ
    ตาม GPU-Z Validation ครับใช้งานจิง
    Last edited by meen182; 17 Jun 2008, 13:25:43.

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      ชิวๆเลยครับท่านถ้าลากแค่นี้ ผมลากเบาๆที่ 650/2040/1625 นี้สบายๆเลยไม่ร้อนมากกำลังดีครับ
      ตาม GPU-Z Validation ครับใช้งานจิง
      แจ่มเลยครับใจชื้นขึ้นเยอะงั้นเย็นนี้จัดไป เหลือแต่ PSU และ ตัวไหนดีเอ่ย

Comment

Originally posted by DigiGonzo View Post
        แจ่มเลยครับใจชื้นขึ้นเยอะงั้นเย็นนี้จัดไป เหลือแต่ PSU และ ตัวไหนดีเอ่ย
        460 Watt ขึ้นก็เบาใจครับ แต่ต้อง watt เต็มนะ ผมเคยใช้แค่ 400 Watt ก็ ok แล้วนะครับ แต่อุปกรณืในเครื่องตอนนั้นยังไม่เยอะ และยังไม่ได้ลาก CPU ด้วยครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
          460 Watt ขึ้นก็เบาใจครับ แต่ต้อง watt เต็มนะ ผมเคยใช้แค่ 400 Watt ก็ ok แล้วนะครับ แต่อุปกรณืในเครื่องตอนนั้นยังไม่เยอะ และยังไม่ได้ลาก CPU ด้วยครับ
          Enchance 500 Watt แบบของท่าน ราคาสักเท่าไหร่ครับ

Comment

Enchance 500 Watt แบบของท่าน ราคาสักเท่าไหร่ครับ
            ตอนผมซื้อมานี้จำไม่ได้แล้วครับ แต่เช็คราคาที่ saveway แล้วอยู่ที่ 2,650 รุ่นนี้นะครับ ENP-5150G มันจะมีอยู่ 2 รุ่น รุ่นที่ผมใช้มันจะถูกกว่า แบบว่ามีงบเท่านี้ครับ ตอนซื้อ อิอิ

Comment

ออกเมื่อไหร่ครับ 4850 แต่ตอนนี้ Galaxy 5900 บาทแล้วนะ
              ก็เห็นว่า เปิดตัวไป เมื่อวานมั้งครับ เห้นคนในนี้บอกว่า ของจะเข้ามาร้าน busitek วัน พฤหัสนี้ครับ
              เห้น ลงรายการของไว้แต่ไม่มีราคาคับ
              ซื้อร้านไหนครับ 5900 เผื่อ จะได้ไปซื้อบ้างครับ ผมอยู่ต่าง จ. ด้วยอะ โทรสั่งได้ป่ะครับ

Comment

ลองโทรถามที่ Alliance & Link ดูนะครับ เบอร์ 0-2685-8800 ไม่รุ้ว่า ตจวใ มีขายที่ไหนบ้าง

ผมคงไปสอยเย็นนี้แล้วล่ะครับ จะเอามาเล่น Mass Effect
                ต่อไปก็ต้องไปเลือกจอ LCD อีก เดี๋ยวต้องหาข้อมูลก่อน

Comment

ลองโทรถามที่ Alliance & Link ดูนะครับ เบอร์ 0-2685-8800 ไม่รุ้ว่า ตจวใ มีขายที่ไหนบ้าง

ผมคงไปสอยเย็นนี้แล้วล่ะครับ จะเอามาเล่น Mass Effect
                  ต่อไปก็ต้องไปเลือกจอ LCD อีก เดี๋ยวต้องหาข้อมูลก่อน
                  ขอบคุณครับ

Comment

ผมก็พึ่งได้มาวันนี้ในจากบอร์ดนี้แหละ แต่ยังไม่ได้ลองต้องเย็นๆก่อน
                    แต่เสียได้เขาลืมเอาแผ่น driver มา ก็เลยไม่ได้ลอง Extrme tuner เลย
                    ถ้าซื้อแล้วไรท์แบ่งผมซักแผ่นได้ป่ะ เดี๋ยวไปเอาถึงหน้าบ้านเลย
                    Attached Files

Comment

Originally posted by aongmo View Post
                      ผมก็พึ่งได้มาวันนี้ในจากบอร์ดนี้แหละ แต่ยังไม่ได้ลองต้องเย็นๆก่อน
                      แต่เสียได้เขาลืมเอาแผ่น driver มา ก็เลยไม่ได้ลอง Extrme tuner เลย
                      ถ้าซื้อแล้วไรท์แบ่งผมซักแผ่นได้ป่ะ เดี๋ยวไปเอาถึงหน้าบ้านเลย
                      ผมไปดูทีร้านมา ไม่เห็นแถมแผ่น Extreme Tuner เลยครับ รุ่นนี้มันไม่แถมรึป่าว ครับอยากได้เหมือนกันใครได้มาช่วยไรท์ให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ผมไปดูทีร้านมา ไม่เห็นแถมแผ่น Extreme Tuner เลยครับ รุ่นนี้มันไม่แถมรึป่าว ครับอยากได้เหมือนกันใครได้มาช่วยไรท์ให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
                        อ้าวไม่มีเหรอครับเห็นในเว็ปมันบอกว่ามี
                        แล้วไป

Comment

แรงดี ลากไป700/2000(เชตjumperนะ)+zalman gv1000 idel45fullไม่เดิน63ครับ
                          ผมใช้อยู่ก็ไม่มีแผ่นExtreme Tunerมาครับ

Comment

ในกล่องมีแค่แผ่นไดร์ฟเวอร์แผ่นเดียวเอง - -"

ไม่เห้นต้องลาก ก็แรงได้ครับ นี่เทสกับ42นิ้วนะ - -"
                            Last edited by bonut; 13 Aug 2008, 15:09:47.

Comment

ถ้าหาExtreme Tunerได้ จะใช้ได้กับgalaxy8800gtตัวนี้ไหมหนอ?....

Comment

ดูผิดครับ 5900 มันราคา ของตัว 256 MB ครับ บัตรรูดไม่ได้ ไม่งั้นต้องแย่แน่ๆเลย พระคุ้มครอง จริงๆ

Comment

Working...
                                X