Announcement

Collapse
No announcement yet.

www.jedicool.com รวยเเล้วหยิ่งเหรอ ขอบ่นหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องโทรครับสงสัยไม่ค่อยว่างขายดีจัด

Comment

ลองติดต่อดูใหม่เถอะครับ

ถ้าโทรถามแล้วยังไม่ตอย ค่อยมาบ่นดีกว่า

Comment

ตั้งชื่อซะรุนแรงเลยครับ

Comment

เสาไฟฟ้าริมถนนก็เหมือนกัน ถามไรไม่เคยตอบ สงสัยจะรวยแล้วหยิ่ง

กร๊ากกกกกก

Comment

โทรไปดีกว่าครับ แน่นอนดีกว่า ชัวกว่า ทางเมลอย่าไปส่งเลย มันช้า ผมเคยสั้ง ของร้าน Tkcom เหมือนกัน โทรไปนี้ยหละ 3 วันก็ได้ของหละ ผมนามคน 3 จังหวัดชายแดนใต้ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kai_xt View Post
              ผมส่งเมล์ไปถามราคาสินค้าว่ามีหรือเปล่า จะได้สั่งซื้อจะได้โอนเงินเเต่ 2-3 วันก็ไม่มีข่าวตอบกลับ ไม่มีก็เมล์กลับมาได้ ผมคนต.จ.ว ***งไกลสินค้าไอที
              ว่าเค้าแรงไปครับท่าน ร้านเค้าขายดีนะครับ เมลอาจจะไม่มีเวลาตอบครับ แนะนำโทรไปครับ เจ๊เค้าบริการดีมากๆนะครับ

ผมว่าหัวข้อกระทู้แรงไปนะครับ ไม่เกี่ยวเลยว่ารวยแล้วหยิ่งหรือว่าอะไรครับ แก้หน่อยดีกว่าครับ เดี๋ยวจะไปกันใหญ่
              Last edited by God_Hand; 26 Jan 2008, 21:37:32.

Comment

ออกมาแก้ข้อความให้เค้าบ้างก็ยังดีคับ
                เด๋วคนอื่นที่ไม่รู้เค้จะเข้าใจผิดกัน
                ร้านเค้าดีนะคับ

Comment

โทรสถานเดียวครับ ถ้าเมล์ไปหานี่ รอไปเหอะ คงนานแน่ๆ ส่วนใหญ่เค้าใช้วิธีโทรกันมากกว่าครับ รวดเร็วทันที

Comment

ใช่ๆ หยิ่งมาก ไม่ยอมอัพเดทราคาทางเวปเลย เดี๋ยวนี้ tk อีกคน

ปล. ไม่ได้ว่าเรื่องบริการ หรืออะไร แต่ว่าเรื่องไม่ยอมอัพเวปเนี่ยล่ะ

Comment

ผมว่าร้านนี้ดีนะคับใจเย็นดี ลูกค้าคิดนานก็ไม่รีบเร่งให้เราซื้อของไวๆ แล้วขายถูกกว่าที่อื่นอีก เพราะว่าผมเพิ่งไปซื้อของมา

Comment

TK บริการดีนะครับ วันนี้ไปร้านเขามา พี่เขาพูดจาดีมาก

Comment

นานาจิต ตัง ครับ ท่าน

Comment

- - ผมไปยืนหน้าร้านหลายทีละ แม่งหรูไป ไม่กล้าเข้า กำเงินอยู่ แต่ว่ามันต้องแพงๆแน่เลย เหอๆ เลยไปหาร้าน TKแทน ดูซมๆ ซ่อๆดี

Comment

.....

- - ผมไปยืนหน้าร้านหลายทีละ แม่งหรูไป ไม่กล้าเข้า กำเงินอยู่ แต่ว่ามันต้องแพงๆแน่เลย เหอๆ เลยไปหาร้าน TKแทน ดูซมๆ ซ่อๆดี....

Comment

ทาง 2 ร้านนี้ก็บริการดีนะครับ ผมเคยสั่ง Case ใสทาง TK กับอุปกรณ์แต่ง PC ครับ 2 วันได้เลยโอนเงินเอาครับ

Comment

Working...
                                X