Announcement

Collapse
No announcement yet.

D-COM อีกแล้วครับท่าน ดีคอมแล่นผมแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันขึ้นไปครับ จนกว่าจะได้สินค้าคืน

Comment

• ขอชม D-COM ผมพึ่งเอา DVDRW LiteOn ไปเครมครับ อาการแค่กดแล้วถาดDVDออกบ้างไม่ออกบ้างแตไม่ค่อยหนักครับ
      ประกันเหลือ เืดือนมกราคม2008 (ใกล้จะหมดแล้วละ) ตอนแรกคิดว่าอาการแค่นี้
      คงไม่ให้เปลี่ยนแน่ แต่ก็ยังดีที่ได้ซ่อมครับ แต่สุดท้ายได้เปลี่ยนตัวใหม่มาครับ
      ใช้งานได้ดีไม่มีปัญหาไร คิดดูสิครับผมใช้ของเดิมมาจะปี แล้วก็ได้ของใหม่
      คุณว่ามันคุ้มมั้ย ผมว่ามันอยู่ที่ดวงด้วยนะัครับ อย่าไปคิดมากครับ เสียก็ไปเปลี่ยน (เปลี่ยนจนกว่ามันดีให้มันรู้ไปว่าใครจะทนใคร)5555

Comment

• Originally posted by TRIPPLE-X View Post
        ถ้าจะเครมของ D-COM แนะนำสำนักงานใหญ่ที่บางนาเลยครับ เครมไวดีครับ พึ่งไปเครม HDD มาครับ คนรับเรื่องน่ารักมากๆ
        เสียดาย จั้มหม้ำ ไปนิด

Comment

• หลังเคลม เค้าจะไม่ติด sticker มาให้อยู่แล้วหนิครับ
          แต่จะเช็คเอาจาก s/n ของตัวสินค้าแทน

Comment

• ผมเอาฮาร์ดดิสไปเคลมประกันเหลือ 4 ปีกว่า มันเอาของมือ2มาให้ผมครับ ดีด๊อกทำไมทำกันแบบนี้
            เราก็นึกว่าจะดีขายของก็แพงกว่าชาวบ้าน ท่านเคยสงสัยกับโปรโมชั่น Upgrad กับ Trad In ป่ะครับ
            Upgrad คือการเอาฮาร์ดดิสเสียไปอัพเป็นรุ่นที่สูงกว่า Trad In คือการเอาอาร์ดดิสที่ยังไม่เสียไปอัพให้มีความจุเยอะกว่าเดิม
            ผมไปถามราคามา ของผม 250GB ถ้าจะอัพเป็น 320 เพิ่มตัง 1190 ถ้าจะอัพเป็น 500 เพิ่มตัง 3 พันกว่านั่นมันราคาซื้อใหม่ชัดๆอ่ะครับ เป็นไปได้ไหมที่เค้าจะเอาของเก่าที่ลูกค้ามาใช้โปรโมชั่น Trad In มาเพื่อเปลี่ยนให้กับคนอื่น
            ฮาร์ดดิสที่ผมได้มามีรอยเต็มไปหมด มีกระทั่งรอยบิ่นจากการกระแทก ที่สำคัญตรงน๊อตมีรอยไขควงครับ

ขอยืนยันอีกเสียงว่าห่วยแตก Dcom

Comment

• ผมมีบอร์ดเสีย ยังไ่ม่อยากไปเครมกะแม่มเลย

Comment

• กระทู้ปีที่แล้วเลย

Comment

• ใครไปขุดมาหว่า -*-

Comment

• ขุดมาแล้วก็ดันต่อ อย่าให้เสีย

Comment

Working...
                    X