Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาฝอยเรื่องลำโพงกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tor25230 View Post
    อยากจะลองเอาไปโมบ้างจังแต่ รอให้หมดประกันก่อนดีกว่า
    ใช่ครับ มีประกันไม่แนะนำ ครับ

Comment

ช่วยดัน knowledge ให้กับชนรุ่นหลังครับ อิอิ
      ผมก็โม ตาม step ท่านเลย

ว่าแต่.. avartar ท่านนี่ไปลอยกระทงมาแล้วแค้น ชิมิคับ เลยถ่ายมันมาประจาน
      เอ.. หรือว่านั่นท่านเองที่กำลังปฏิบัติงานอยู่ อิอิ

Comment

ดันๆ ถ้าไง ยกไปให้โมให้ได้ปะ อิอิ สอนทำด้วยนะ ไม่เคยทำอิอิ ไม่กล้าด้วย

อยากมีครู 5555+

Comment

มีลำโพงเก่าตัวหนึ่ง เเต่ทำไม่เป็นถ้าเปลี่ยนเเต่ดอกซัพ เบสมันจะดังดีขึ้นไหมครับ

Comment

จะเอาลำโพง SAAG 10R 2.1ch. ไปใส่รถ ต้องแปลงไฟยังไงครับ สอนที

Comment

สงสัยท่าจะยาก ถ้าผมปริ้นหน้านี้ไปให้ร้านซ่อมแถวบ้าน เขาจะทำเป็นมั้ยคับ

Comment

ทำไม ไม่เห็นรูปในหน้าแรกๆ ครับ อยากลองทำบ้าง ของผม x2/2.1 ทำได้ไหม

Comment

นั้นจิ ว่าจะลอง mod x3 2.1 มั้ง แต่ม่ะมีรูปม่ะกล้า -.-

Comment

...
                    Last edited by nightno1; 3 May 2009, 03:04:30.

Comment

Working...
                    X