Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาฝอยเรื่องลำโพงกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นอนก่อนครับ เตรียมแรงไว้งัดแงะ x3 พรุ่งนี้

Comment

กาแฟก้อ....เก็บร้านไปแร้นนนนนน...ชงเองนะครับ

ขอบคุณคร๊าบบบบ...สำหรับราคาพิเศษ
      อยู่แถวไหนละครับร้าน จะเอา Alpine ไปซ่อมได้ป่ะ

กะว่าจะเอาแผ่น Damp มาติดเตียง ขยับตัวแล้วเสียงดัง...ง...ง...อิ อิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
        กาแฟก้อ....เก็บร้านไปแร้นนนนนน...ชงเองนะครับ

ขอบคุณคร๊าบบบบ...สำหรับราคาพิเศษ
        อยู่แถวไหนละครับร้าน จะเอา Alpine ไปซ่อมได้ป่ะ

กะว่าจะเอาแผ่น Damp มาติดเตียง ขยับตัวแล้วเสียงดัง...ง...ง...อิ อิ
        ALPINE ที่ใหนซ่อมไม่ได้ มาที่ผมนี้ครับ อิอิ
        อยู่ตรงข้ามซีคอนนะครับ ลุง

ปล ผมว่า แผ่นDAMP ใช้ไม่ได้กับ เตียง แล้วละครับ มันต้อง เปลี่ยน จาก ลดแรงสั้ง เป็น เพิ่ม แรงสั่น ไปเลย มันกว่านะครับ อิอิ

ลุงเอา IMAGA DYNAMIC ID MAX 15" สักคู่ + AMP ARC SIGENAGER 4000W สักตัว ยัดใต้เตียงไปเลย ดีกว่าครับ อิอิ

Comment

ร้านที่ขายลำโพงรถ DAIMOND ป่าว อิ อิ

Comment

Originally posted by ลุงอ๊อด View Post
            ร้านที่ขายลำโพงรถ DAIMOND ป่าว อิ อิ
            เอารุ่นใหนละครับ แต่ลุงชอบเสียงยี้ห้อนนี้เหรอครับ
            M หรือ HEX

Comment

Originally posted by wikorn View Post
              เอารุ่นใหนละครับ แต่ลุงชอบเสียงยี้ห้อนนี้เหรอครับ
              M หรือ HEX
              นอนบ้างยังครับเนี่ย

Comment

ต่อครับ กำลังอินอยู่ครับ เดี๋ยวเอาไปให้โมมัก

Comment

พี่ๆ ครับ เวลาอัดเบสให้ซับ ดังๆ เเล้วเสียงมันดัง ปุกๆ ปักๆ นี่เเก้ไงครับ เปลี่ยนดอกจะหายไหมครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
                    ต่อครับ กำลังอินอยู่ครับ เดี๋ยวเอาไปให้โมมัก
                    นึกไม่ออกครับหัวตื้อเมื่อคืนนอนดึกไปหน่อย ต้องมานั่งทำงานอีก

Originally posted by Nutte View Post
                    พี่ๆ ครับ เวลาอัดเบสให้ซับ ดังๆ เเล้วเสียงมันดัง ปุกๆ ปักๆ นี่เเก้ไงครับ เปลี่ยนดอกจะหายไหมครับ

ปุกๆปักๆ ของรุ่นไหนน่ะครับ เผื่อเคยผ่านมือ
                    - ที่เจอส่วนมากไฟไม่พอก็เป็น
                    - ดอกเน่าก็เป็น
                    - กำลังขับไม่พอก็เป็น

Comment

ไม่ไปตีตู้ ใหม่ล่ะครับเผื่อ อาจจะดีขึ้น

Comment

Originally posted by camera View Post
                        นอนบ้างยังครับเนี่ย
                        เรียบร้อยไปแล้วครับ

Originally posted by Nutte View Post
                        ก็ลดเบสลงมาหน่อยอย่าไปบูทมันแรง เกินความสามารถลำโพงแล้วมั้งครับ

Comment

ความรู้ใหม่ๆทั้งนั้นเลย หุหุ

Comment

เพิ่งได้ X3 มาเดี๋ยว จะทำป็นขั้นเป็นตอนมั่ง อ่านง่ายเห็นภาพชัดเจนดี

คืนนี้ลองฟังอย่างเดียวก่อนแล้วค่อยว่ากัน แต่ที่แน่ๆทำไมเสียงเบสมันสู้ x2 ไม่ได้หว่า เพราะอะไรกันนี่
                            ...............................................................................................................
                            หาเรื่องรื้ออีกแล้ว
                            Last edited by camera; 29 Sep 2007, 21:53:37.

Comment

มารอดู หุหุ อยากรู้เหมือนกันว่ามีนมีไรมาบ้าง

Comment

Working...
                              X