Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านคิดว่า PSU ยี้ห้อไหน ทน นิ่งเสถียรสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by taiseller View Post

เงียบเลย น่าจะเกิน 3 ปีละ เหมือนไม่มีเจ้าใหญ่ทำตลาดต่อ
    https://www.facebook.com/superflowerpsu/
    เสียดาย ผมใช้เจ้านี้ มาเข้าปีที่ 7 แล้ว ยังจ่ายไฟนิ่งมากๆ 80+gold

Comment

• up จาก xfx pro เป็นรุ่นไหนดีครับช่วงนี้ 750-800w
      สมัยนี้ยังต้องดูเรื่องรางเดี่ยวรางคู่อยู่ใหมครับ

Comment

• Originally posted by GTR_V-spec View Post
        up จาก xfx pro เป็นรุ่นไหนดีครับช่วงนี้ 750-800w
        สมัยนี้ยังต้องดูเรื่องรางเดี่ยวรางคู่อยู่ใหมครับ
        Corsair ครับ
        แต่ถ้าใช้หัว PCIE 5 (12VHPWR) แบบไม่ใช้สายแปลง
        อาจต้อง รอรุ่นใหม่ หรือ Lot หลังจากนี้ที่จะออกมา

เรื่องราง จังหวะนี้ไม่ต้องดูคนับ
        ยี่ห้ออื่นต้องดูเป็นรุ่นๆไป ( Superflower, MSI, อื่นๆ ) แต่ที่มีจำหน่ายหาง่าย และประกันครอบคลุม เห็นจะมีแต่เรือใบ

Comment

Working...
        X