Announcement

Collapse
No announcement yet.

TK ทำเรื่องอีกแล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมจะด่าเพื่อนผมเกรียนด้วย 555+

Comment

ถ้าซ่อมจริงๆเป็นผมผมไม่ยอมอยู่แล้วยังไงก็ต้องเปลี่ยนให้เรา เปลี่ยนกับซ่อมคนเสียตังค์รู้ความหมายนี้ดีใช่มั๊ยครับ

Comment

นึกว่างานเข้า

เรื่องแค่นี้เอง อภัย ๆ ๆ

Comment

ผมซื้อเคสเขามาครับ เมื่อเดือนที่เเล้วเองอ่ะ พูดจาลูกค้าดีนิครับ ตรงร้านที่ติดกับ JEDI อ่ะครับ (ประตูน้ำ)
          เขาบอกประกัน ปุ่ม เปิด ปิด ให้ 1 ปี เคสตัวนี้อ่ะ Lian-Li Lancool K 62 สวยดี เย็นครับ ขอเน็ท เขาให้เเค่ 3100
          เห็นคนอื่นได้ 3000 ถ้วน เซ็งเลย

Comment

ขอให้เคลียร์กันได้ด้วยดีครับ

Originally posted by skiip2mylo View Post
            โอเค ครับเดี๋ยววันนี้เพื่อนผมจะกลับไปเช็ค S/N

ที่สลิปอันใหม่กับพาวเวอร์ซัพพลายดูว่าตรงกันหรือเปล่า แล้วก็เอาไปเช็คกับสลิปอันเก่ากับ S/N

ที่จดไว้ ถ้าเปลี่ยนอันใหม่ให้ผมก็ขอโทษแทนเพื่อนผมด้วย แต่ถ้ายังนี่ผมก็ยิ่งเสียความรู้สึกเข้าไปอีก

ถ้าพบว่าซีเรียลของเก่ากับของใหม่อันเดียวกัน

Comment

Originally posted by skiip2mylo
              ของเสีย 7 วันเปลี่ยนตัวใหม่ให้
              สังเกตุดูีดีๆ ครับ อาจจะมีตัวเล็กเขียนไว้ว่า

ของเสีย 7 วันเปลี่ยนตัว(อุปกรณ์ที่เสีย)ใหม่ให้

แบบนี้หรือเปล่า

อาจจะต้องใช้แว่นขยาย หรือ ใช้สีของฟอน์สีเดียวกับกระดาษ เลยไม่เห็น

ล้อเล่นนะครับ

คิดซะว่ายังดีที่เอากลับมาใช้งานได้ ไม่ใช่กลับมาแล้วยังเป็นเหมือนเดิม หรือมีอาการอื่นแถมครับ
              คิดในแง่ดีนะครับ

Comment

หายไปเลย สรุปแล้วเป็นไงครับ

Comment

มาโจมตีมากกว่า

Comment

เวลาไปซื้อของ เห็นลูกค้าเต็มร้านเลย บางทีการบริการอาจจะไม่ทั่วถึง

ถึงจะไม่ค่อยได้เข้าไปซื้อของบ่อย แต่เจ้าหน้าที่ร้าน TK เค้าพูดจาดีนะครับ

Comment

Originally posted by nlbadboy View Post
                      หายไปเลย สรุปแล้วเป็นไงครับ
                      ก็ไม่เป็นไรอะครับ เพื่อนผมก็ไม่ได้เอาไปเปลี่ยนแล้ว

จบแล้วครับผมขี้เกียดพูดเเดี๋ยวจะยิ่งเป็นปัญหาอีก

Comment

Originally posted by narastaya9 View Post
                        มาโจมตีมากกว่า
                        จะโจมตีทำไมครับ ซื้อคอมร้านนี้ไป 50000 หมื่น

ต้องให้ถ่ายใบเสร็จให้ดูไม๊ครับ

Comment

Originally posted by Pete Villian View Post
                          เวลาไปซื้อของ เห็นลูกค้าเต็มร้านเลย บางทีการบริการอาจจะไม่ทั่วถึง

ถึงจะไม่ค่อยได้เข้าไปซื้อของบ่อย แต่เจ้าหน้าที่ร้าน TK เค้าพูดจาดีนะครับ
                          ครับพูดจาดีมากครับ

Comment

Originally posted by skiip2mylo View Post
                            ก็ไม่เป็นไรอะครับ เพื่อนผมก็ไม่ได้เอาไปเปลี่ยนแล้ว

จบแล้วครับผมขี้เกียดพูดเเดี๋ยวจะยิ่งเป็นปัญหาอีก
                            ตกลกไงครับพี่ ได้เปลี่ยนได้ไปดู ชีรี่ มายังแล้วเค้าเปลี่ยนตัวใหม่ไห้ป่าวครับ ที่ถามไม่ได้มาก่อกวนนะพี่พอดีจะไปประกอบคอม ร้าน นี้อยู่ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by lm91 View Post
                              ตกลกไงครับพี่ ได้เปลี่ยนได้ไปดู ชีรี่ มายังแล้วเค้าเปลี่ยนตัวใหม่ไห้ป่าวครับ ที่ถามไม่ได้มาก่อกวนนะพี่พอดีจะไปประกอบคอม ร้าน นี้อยู่ ขอบคุณครับ
                              ครับ ผมไม่ได้ว่าไรหลอกครับ ถามได้

ประกอบคอมร้านนี้ผมก็ว่าดีนะ ส่วนตัวผมยังไม่เข็ด ถ้าซื้อผมก็คงไปซื้อร้านนี้อยู่

ไม่ก็เจได แต่ยังไงเพ่ือนผมก็มั่นใจว่าพาวเวอร์ซัพพลายเป็นของเก่าอยู่

เพราะกระดาษไรสักอย่างที่ติดมากับ PSU มันยับๆครับ

แต่ซีเรียลดูแล้วมันก็ไม่เหมือนเดิมแต่เป็นซีเรียลแบบสติ๊กเกอร์

แต่จะว่าทางร้านก็ไมได้ เพราะทางร้านบอกให้เอาของมาดู และมีวีดีโออัดไว้ว่าเปลี่ยนของให้จริง

แต่เพื่อนผมไม่ไปเปลี่ยนบอกเข็ด

แล้วบ้านไกลด้วย ผมก็เลยไม่รู้ว่าร้านนี้เป็นยังไง แต่ส่วนตัวผมก็ยังเห็นว่าโอเค

Comment

เฮ้อ..เรื่องนี้จะจบยังไงเนี่ย TK ก็บริการดี ส่วนคนซื้อก็ต้องการของมีคุณภาพ

อย่างที่ว่าปัญหาอาจจะมาจากการสื่อสารกันไม่เข้าใจ

Comment

Working...
                                X