Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง แรม ครับผม ช่วยตอบที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้กันยาวนานมากก..

อันนี้ไม่เก่งด้วยซิ แต่ส่วนตัวรู้สึกว่าถ้าปริมาณเยอะ ดีก่านะ

Comment

512*3 = 1.5 gb

Comment

แล้วที่บอกว่า

DDR2 ทำ Dual ไม่มีประโยชน์ที่ คุณ Drunk บอกผมว่ามันยังไงอยู่

สงสัยต้องหาแรม 4 GB มาสักแผงละแบบนั้นเหอๆ อ้วกครับ

สรุปที่ทำ Dual กันเพราะจะเอาคะแนน

Dual Channal มีมาเพื่อแก้ไขปัญหา คอขวดครับ ไม่ได้มีไว้เท่ๆ

แต่จิงๆแล้วก็ถูกนั้นละ ความจุมาก่อนเพื่อน 55

แต่ส่วนมาก คนเล่นแต่ Dual เหอๆ สงสัยชอบแบบ คู่ๆ

Comment

1 gb * 3 ไปครับ

xp 32 bit

Comment

อ้าวกระทู็้เก่านี่ใครไปขุดขึ้นมา

Comment

Working...
            X