Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกยี่ห้อ DVD-RW

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมว่าราคาไม่เกิน 1000 คุณภาพก้อไม่ต่างนะครับ อยู่ที่เราชอบ

Comment

plextor confirm ว่าดีจริง

Comment

Lite-on ใช้มา 3 ปีแล้ว ยังไม่พังครับ ไรท์มาเกือบ 1000 แผ่น

Comment

แนะนำ LG pioneer ครับ

Samsung อย่าไปใช้ครับ ห่วย อ่านแผ่นไม่ค่อยดี แถมกดถาดแล้วมันไม่ค่อยออกอีก

lite-on เคยใช้ ชอบอู้ ใส่แผ่นไปแล้วเงียบ อ่านแผ่นดังสั่นหวั่นไหว แผ่นแตกคาไดร์ฟ - -"

Comment

แนะนำ LG pioneer ครับ

Samsung อย่าไปใช้ครับ ห่วย อ่านแผ่นไม่ค่อยดี แถมกดถาดแล้วมันไม่ค่อยออกอีก

lite-on เคยใช้ ชอบอู้ ใส่แผ่นไปแล้วเงียบ อ่านแผ่นดังสั่นหวั่นไหว แผ่นแตกคาไดร์ฟ - -"

Comment

ของท่านอื่นผมไม่รู้ว่าเป็นไงนะ แต่ LiteOn ของผมมันไรท์ช้ามาก (ไรท์หนัง DVD 16x ใช้เวลาเกือบชม./แผ่น)

อยากลอง Pioneer อยู่เหมือนกัน ติดที่ผมอยู่ต่างจังหวัด ไม่มี Pioneer มาให้เห็นผ่านตา

สงสัยต้องไปลงกับ LG แล้วกระมัง (LG ก็หายากแต่ไม่เท่า Pioneer)

Comment

LG

Comment

Working...
                X