Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ชวนตี จอ Wide กับ จอ มาตรฐาน มันต่างกันไง อะไรดีกว่ากันแน่ (ผิดหมวดแต่ก็ยอม)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหวตให้ Wide Screen ครับ

เพราะเวลาเขียนโปรแกรม ซอร์ซโค๊ดบรรทัดเดียวกันไม่ค่อยตกไปอยู่บรรทัดอื่น
    ใช้จอธรรมดามาแล้วพอเปลี่ยนเป็น Wide ต่างกันราวฟ้ากะเหวในการทำงานเลยครับ

Comment

• กรุณาใชคำสุภาพกันด้วยนะครับ

Comment

• เอาอีกและ ลากไป SF ได้อีกและกระทู้นี้ เฮ้อ...

Comment

• ผมเล่น BF ปรับปานกลางลื่นๆอะ 30-40เฟรมตอลดมอง100
          ผมหลุดมาจากบอร์ด EA
          สเปคเครื่องผมใช้ได้ไหมครับ
          Core 2 Duo E6400
          ASUA A9550GE 256MB DDR1 128BIT AGP
          RAM Kingston 512+256 BFS400
          ควรรับอะไรเพิ่มไหมครับ

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
            ผมเล่น BF ปรับปานกลางลื่นๆอะ 30-40เฟรมตอลดมอง100
            ASUA A9550GE 256MB DDR1 128BIT AGP
            เปลี่ยนการ์ดจอครับแล้วแต่งบเลย

Comment

• Originally posted by jajaboss View Post
              ผมเล่น BF ปรับปานกลางลื่นๆอะ 30-40เฟรมตอลดมอง100
              เหมือนเอา โรนัลดิญโญ่ มาอยู่ทีมชาติไทยเลย...
              แซวเล่นน่ะ...อย่าคิดมาก อิอิ

Comment

• Originally posted by b98se View Post
                เหมือนเอา โรนัลดิญโญ่ มาอยู่ทีมชาติไทยเลย...
                แซวเล่นน่ะ...อย่าคิดมาก อิอิ
                ผมคิดว่าจะหาแรมเพิ่มนะ เป็น DDR2 667 2GB อะผมว่าดีกว่าครับ

Comment

Working...
                X