Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต 3M มันไม่พอสำหรับเว็บนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันเป็นปัญหาที่ IE ครับ

อาจจะมาจากโครงสร้างของ Code ซึ่ง IE กับ FireFox ประมวลผลไม่เหมือนกัน

แนะนำว่า forum ของ ocz เล่นบน FireFox จะดีที่สุดครับ

Comment

Originally posted by zicmaxx View Post
      มันเป็นปัญหาที่ IE ครับ

อาจจะมาจากโครงสร้างของ Code ซึ่ง IE กับ FireFox ประมวลผลไม่เหมือนกัน

แนะนำว่า forum ของ ocz เล่นบน FireFox จะดีที่สุดครับ

พอจะอธิบายคร่าวๆเป็นความรู้ได้ไหมครับ
      แล้วแบบเราจะรู้ได้ไงฮะว่าเว็บไหนเหมาะกับอะไร
      ปรกติลองเองหมดเลย

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
        ใช้หมาไฟมาตั้งแต่ v2 กว่าๆ แล้ว ลืม IE ไปตั้งนานแล้วครับ นอกจากบางเว็บที่มีปัญหาจึงไปใช้ieจ้า
        แนะนำให้ใช้ IE Tab ครับท่าน https://addons.mozilla.org/en-US/firefox/addon/1419

Comment

Opera ก็เร็ว ดีนะครับ ใช้อยุ่ๆ

ปรี๊ด ปร๊าด เลย

Comment

เพิ่งรู้ว่าเวปนี้ต้องใช้ "หมาไฟ" อิอิอิ

Comment

ปกติก็ใช้หมาไฟเจ้าค่ะ ลืม IE ไปนานล่ะ อิอิ

Comment

จริงหรอ ครับ ผมก็ใช้หมาไฟ เน็ต 4m ช่วงเวลาที่มีคนเข้ามากๆ

เว็บจะอืดมากๆครับ แสดงว่าคนเข้าเยอะมากกว่าพันทิป

Comment

สุดยอดคับหมาไฟ .....IEไม่ไหวสุดอืด เที่ยบเวปต่อเวป ต่างกันหลายเท่าเห็นๆ...ใช้เลยไม่ต้องลอง ............

Comment

Originally posted by MuMaZor View Post
                    IE tab ไม่ใช่ตัวที่เปลี่ยนไปมาระหว่างIEกับFFหรอ
                    หรือผมมั่วฮะ?
                    ถูกต้องครับ เหมือนหมาไฟเราเป็น 2in1

Comment

Originally posted by Double GE View Post
                      ถูกต้องครับ เหมือนหมาไฟเราเป็น 2in1
                      รับทราบครับ ขอบคุณที่ช่วยยืนยัน

Comment

IE คืออะไรเหรอ? ลืมไปแล้ว อิอิ

Comment

ผมใช้ 56K ครับ

ชินแล้ว

Comment

ใช้ FireFox อยู่เหมือนกัน IE ใช้บางที่เวบที่มีปัญหา

Comment

ผมใช้ IE ก็ช้าเหมือนกันครับ ไว้จะเอา FireFox มาลงบ้าง

Comment

Originally posted by sophon View Post
                                +1 ใช้อยู่เหอๆๆ
                                + อีก 1 ครับ โฮ่งโฮ่ง

Comment

Working...
                                X