Announcement

Collapse
No announcement yet.

เน็ต 3M มันไม่พอสำหรับเว็บนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by miixer View Post
    ติดตัง flash player ก่อนครับ

http://get.adobe.com/flashplayer/?promoid=DXLUJ

ส่วนจะดู วีดีโอ ที่เป็น window media player ก็ลอง หาในกูเกิลคำว่า window media player plugin for firefox ดูครับ

อ่ะเอาลิงค์มาให้จะได้ไม่ต้องหายาก

http://port25.technet.com/pages/wind...-download.aspx
    ขอบคุณครับผม

Comment

FIREFOX สิ

เน็ตผม 3MB ยิ่งใช้กับ FIREFOX ปื๊รดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ปัจจัยหลักๆ ต้องไปดูว่า Bandwidth ของเว็บ ที่ไปโคโลอยู่อาจจะมีจำกัดมากกว่ามั้งครับ เมื่อเทียบกับจำนวน User ของ OCZ

Comment

แบนวิทไม่จำกัดอยู่แล้วมั้งครับ
          เพราะ ocz มี server ของตัวเอง และแรงด้วย

แต่เนื่องด้วย connection อันมากมายก่ายกอง

ทำให้เว็บอืดลง - -

Comment

Originally posted by converseboy View Post

เครื่องใคร ไม่ OC ขอบอก

เข้าเว็บช้า

จริงเดะ *0*

Comment

Originally posted by X1950Pro View Post
              แบนวิทไม่จำกัดอยู่แล้วมั้งครับ
              เพราะ ocz มี server ของตัวเอง และแรงด้วย

แต่เนื่องด้วย connection อันมากมายก่ายกอง

ทำให้เว็บอืดลง - -
              ไม่จำกัดเลยเหรอ เว่อร์ไปมั้ย

Comment

เน็ตโทรศัพท์มือถือ+หมาไฟ = เร็วดี

Comment

ผม IE8 บางทีก็เร็วบางที่ก็ช้า

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    ใช้ หมาไฟ ครับท่าน
                    +1 1m ลื่นปื้ดๆ

Comment

ใช้ หอยก็็ดีครับ ^^ (Google Chrome) ติดใจเลย ดู youtube 15หน้า ยังดูได้ ไ งก็ลองหามาเล่นดูน่ะงับ
                      Last edited by pluanant; 26 Apr 2009, 15:45:11.

Comment

Google Chrome มันก็ดีครับแต่ไม่มี Active X แต่FireFox มันมีIE Tab เหมือใช้ ie ในfirefox ได้เลยใช้ Active X ได้ งงไหมครับ เว็ปไหนมีปัญญาก็ไม่เคยแตะIE เลย
                        ใช้Firefox+ IE Tab อย่างเดียว

Comment

512k กับหมาไฟ ลื่นสบายๆครับ

Comment

Originally posted by immortalpao View Post
                            เน็ตโทรศัพท์มือถือ+หมาไฟ = เร็วดี
                            +1 ใช้อยู่เหอๆๆ

Comment

Originally posted by Double GE View Post
                              Google Chrome มันก็ดีครับแต่ไม่มี Active X แต่FireFox มันมีIE Tab เหมือใช้ ie ในfirefox ได้เลยใช้ Active X ได้ งงไหมครับ เว็ปไหนมีปัญญาก็ไม่เคยแตะIE เลย
                              ใช้Firefox+ IE Tab อย่างเดียว
                              TAB แบบไหน แบบนี้รึเปล่า
                              Attached Files

Comment

IE tab ไม่ใช่ตัวที่เปลี่ยนไปมาระหว่างIEกับFFหรอ
                                หรือผมมั่วฮะ?

Comment

Working...
                                X