Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ PSU หน่อยสำหรับเครื่องคอมฯ ปี 2023 วัตต์ที่ต้องการ 750W-850W ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by maxrack View Post

คือ ผมไม่ได้เก็บ ใบเสร็จไว้ แต่มี สติกเกอร์ประกันติดอยู่กับ ตัว PSU สามารถเครมได้ไหมครับ ...?
    เคลมได้ครับ

Comment

Originally posted by maxrack View Post

คือ ผมไม่ได้เก็บ ใบเสร็จไว้ แต่มี สติกเกอร์ประกันติดอยู่กับ ตัว PSU สามารถเครมได้ไหมครับ ...?
      ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เค้าถามหาใบเสร็จผมเก็บไว้พอดีเลยมีให้เค้าดู ยังไงลองติดต่อไปก่อนนะครับ

Comment

Originally posted by papk View Post

ผมไม่แน่ใจเหมือนกันครับ เค้าถามหาใบเสร็จผมเก็บไว้พอดีเลยมีให้เค้าดู ยังไงลองติดต่อไปก่อนนะครับ
        ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองโทรไปถามก่อนครับ ...

Comment

Originally posted by LipkiZ View Post

เคลมได้ครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X