Announcement

Collapse
No announcement yet.

Special Review :: iCute Power Supply 650w :: It's power on you! = 2650บาท!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by toro View Post
    2350.- เองเหรอครับ
    ของผมแบบถอดสายไม่ได้ครับเลยถูกกว่า

Comment

แจ่มเป็ด *---*

Comment

ผมได้มาละเมื่อวาน...ลำตัวยาวกว่าทั่วไปนิดนึงนะคับ ใส่เคสMediumทั่วไปได้ แต่ต้องอัดนิสนึง...ส่วนสายสู้TAGAN ไม่ได้ เพราะไม่มีฉนวนแบบหุ้มกันสัญญาณรบกวน อื่นๆ แจ่มๆจริง จ่ายไฟนิ่งดีคับ

และคำถามคับ เราเอาหัว 6pin/8pin VGA ใส่ทั้ง 2 ช่องได้ไหมคับแล้วให้มันเอามาใส่การ์ดจอแค่ช่องเดียว(สลับด้าน)เพราะสายที่เหลืออีกตัวเกะกะมาก (ไม่ได้Crossfire)

Comment

Originally posted by zyberdestiny View Post
          650w มี power sata กับพวกเสียบไฟทั่วไป ให้อย่างละกี่หัวครับ
          ต่อ Sata ได้ 4
          ต่อ ทั่วไปได้ 4-6

Comment

ถอดสายได้ด้วย

Comment

น่าสนใจมากๆตัวนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by Kunio View Post
                ผมได้มาละเมื่อวาน...ลำตัวยาวกว่าทั่วไปนิดนึงนะคับ ใส่เคสMediumทั่วไปได้ แต่ต้องอัดนิสนึง...ส่วนสายสู้TAGAN ไม่ได้ เพราะไม่มีฉนวนแบบหุ้มกันสัญญาณรบกวน อื่นๆ แจ่มๆจริง จ่ายไฟนิ่งดีคับ

และคำถามคับ เราเอาหัว 6pin/8pin VGA ใส่ทั้ง 2 ช่องได้ไหมคับแล้วให้มันเอามาใส่การ์ดจอแค่ช่องเดียว(สลับด้าน)เพราะสายที่เหลืออีกตัวเกะกะมาก (ไม่ได้Crossfire)
                ฉนวนหุ้มแบบไหนครับ

Comment

คงหมายถึง ตรงหัวต่อ plug in เข้าตัว power supply ล่ะมั้งครับ

Comment

ถ้าสายไฟหาย หรือเสีย มีอะไหล่ขาแยกปะครับ

Comment

คงต้องไปถามร้าน TK ล่ะครับว่ามีสายแยกขายรึเปล่า ^^
                      อ้อผมอัพเดตข้อมูลแล้วนะครับ Capture มาจาก Everest ทดสอบการรันแบบดึงระบบไฟ

http://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=9230

Comment

Originally posted by jay-aha View Post
                        เก็บตังค์ อยุ่ เง้อ คงไม่มีเสียง จี้.........นะ <------- -_-"

ชอบของที่ท่านมารีวิวจังเลย คราวก่อน จอ AOC ผมก็ซื้อไปใช้ตามท่านละ ก็ดีเหมือนกัน คราวนี้คงต้องเอาเจ้านี่แหละ
                        ไม่มีเสียงจี่แน่นอนครับ ผมใช้อยู่

Comment

ใช้ดีครับ เดิมใช้ 460w enermag ลาก 4850 ที่ 700/1100 เล่น warhead จอดับวูบ

ตอนนี้ใช้ iCute 750w (650w หมดรอ 2 อาทิตย์ ขี้เกียจรอ) ลากได้สบายจอไม่ดับแล้ว แต่เกมเด้ง แสด

Comment

teXtream อยู่แทบทุกเว็บเลยหรอครับไปเว็บไหนก็เห็น-.-ใช้ของตามท่านมา2ชิ้นแล้วนะทั้งจอทั้ง PSU เหอๆๆ

Comment

ปกติประจำการ อยู่ UPC ครับ แต่แวะมาดูที่ ocz เพราะมีเพื่อนๆ แว่บๆ มาเหมือนกัน คริคริ

Comment

คุณ teXtreme ครับ รบกวนวัดความยาวสาย 24 pin ที่ต่อเข้าเมนบอร์ดให้ผมหน่อยได้ไม๊ครับว่ายาวกี่ซ.ม. ผมใช้เคส cm690 กลัวความยาวมันไม่พอ แล้วถ้าผมซื้อตัว 750w สายมันยาวเท่ากันไม๊ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                                X