Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟันธง แรมยี่ห้อไหนแรง !!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Geil

Comment

อยู่ที่กำลังเงินป่าว...แต่ใช้ Kington โดยมากครับ

Comment

Originally posted by sompong99 View Post
        ใจเย็นครับ เค้าไม่ได้ว่าท่านหรอกครับ เค้าหมายถึงเกรียนหน่ะ

Comment

เอิ๊กๆ...เข้ามาดูเฉยๆ ไม่มีความคิดเห็น

Comment

ผมใช้ elixer ชิพ nunya ครับ

คงพูดกับใครในนี้ไม่ได้ T_T

Comment

Geil

Comment

ใช้คงสตันบ้านๆ บัส 800 ได้คะแนน 5.9 แน่ะ 555 ไมคิงสตันของ จขกท อ่อนจัง

Comment

ขอหลักฐานตัวที่เจ้าของกระทู้อ้างถึงหน่อย
                  corsair 800 ลากไป 1333 ตัวละ 760 บาท
                  ถ้าทำได้จริงจะได้รีบไปซื้อ พร้อมขายแรมเก่าทิ้งให้หมด

ถ่ายรูปแรมกับเซพภาพ cpuz มาให้ดูด้วยนะ

Comment

ผมไม่เกี่ยวเพราะใช้ ram บ้านๆ

Comment

ตอนแรกจะซื้อ G.skill พอดีของหมดเลยกด ADATA มา ครับหุหุ

อ่อ พิสูจน์ ด้วยภาพดีกว่านะครับ

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
                        ของผม คอแซ 800 ลากมา 1333 * 500 สบายครับ ปรับ Auto ด้วยครับ ตัวละ 760 มีซิ้งสวยงามมากๆครับติดมาเลย แรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
                        1333 คือบัสแรมครับอันนี้เข้าใจ
                        แต่ที่ไม่เข้าใจคือ 500 นี่แหละ มันเอาไปคูณอะไรครับ

Comment

Originally posted by LineBacker View Post
                          1333 คือบัสแรมครับอันนี้เข้าใจ
                          แต่ที่ไม่เข้าใจคือ 500 นี่แหละ มันเอาไปคูณอะไรครับ

ผมว่าน่าจะเป็น OC E7200 จาก bus 266 fsb 1066 ไปที่ bus 333 fsb 1333 ครับ
                          แต่ไอ้ 500 (1000) นี่ผมเข้าใจว่า bus แรมตอนนี้ที่วิ่งอยู่มั้งครับ ยิ่งปรับ auto ด้วยคงจะเป็น 5-5-5-18

ผมกล้าฟันธงยิ่งกว่าเลยเลย Corsair XMS2 บัส 800 ที่ราคา 760 บาทเนี่ย
                          วิ่งได้ไม่ถึง 1333 แน่นอนครับ ต่อให้เป็นชิบ ProMos เลยครับ (XMS2 V5.1 ProMos Chip)

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                            ผมว่าน่าจะเป็น OC E7200 จาก bus 266 fsb 1066 ไปที่ bus 333 fsb 1333 ครับ
                            แต่ไอ้ 500 (1000) นี่ผมเข้าใจว่า bus แรมตอนนี้ที่วิ่งอยู่มั้งครับ ยิ่งปรับ auto ด้วยคงจะเป็น 5-5-5-18

ผมกล้าฟันธงยิ่งกว่าเลยเลย Corsair XMS2 บัส 800 ที่ราคา 760 บาทเนี่ย
                            วิ่งได้ไม่ถึง 1333 แน่นอนครับ ต่อให้เป็นชิบ ProMos เลยครับ (XMS2 V5.1 ProMos Chip)
                            ปรับ Auto วิ่งถึง 1000 ก็อึ้งแล้วครับ อย่าว่าแต่ 1333 เลย

Comment

ของผมคิงส์ตันบ้านๆ ครับ แผง 16 ชิพสีเขียวบ้านๆ มีโค้ดต่อท้าย D9 ว่า DCL ไม่ใช่ GMH รหัสเทพ ยัด Config ของจีสตริง F2 แน่นเปรี๊ยะ
                              อันนี้ไฟ 2.0 ถ้า CL5 ไฟเหลือ 1.9

Comment

ocz!!!

Comment

Working...
                                X