Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธี หา password wireless router ของข้างบ้านไหมคับ (ไม่แน่ใจโพสถูกย่อยป่าวครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธี หา password wireless router ของข้างบ้านไหมคับ (ไม่แน่ใจโพสถูกย่อยป่าวครับ)

มีวิธี หา password wireless router ของข้างบ้านไหมคับ อยากจะใช้ของข้างๆบ้านอ่าครับ
    เพราะว่าข้างๆบ้านมี wireless router อยู่ครับ เพราะของผมที่บ้านมันช้ามากๆๆๆครับ hack ไงครับ
    ถ้า ซ้ำขอ โทษทีนะครับ เพราะไม่แน่ใจว่าผิด ย่อยป่าวคับ
    ขอบคุณครับ

Comment

ก็เพราะมีคนคิดแบบนี้สิน้า ประเทศมันถึงไม่เจริญสักที

Comment

ย้ายก้นไปหน้าบ้านเค้า กดกริ่งที่ประตูหน้าบ้านเค้า

พอเค้ามาก็กราบตรีนงามๆบอกว่า พี่ๆ ขอผมใช้เน็ตพี่ด้วยคนนะครับ

ถ้าสำเร็จก็ได้ใช้ฟรี แต่ถ้าไม่ ก็ระวังตรีนนาบหน้านะครับ

Comment

ถ้าเป็นสาวบ้านข้างๆ จะแบ่งให้เลย

Comment

Originally posted by preme View Post
            มีวิธี หา password wireless router ของข้างบ้านไหมคับ อยากจะใช้ของข้างๆบ้านอ่าครับ
            เพราะว่าข้างๆบ้านมี wireless router อยู่ครับ เพราะของผมที่บ้านมันช้ามากๆๆๆครับ hack ไงครับ
            ถ้า ซ้ำขอ โทษทีนะครับ เพราะไม่แน่ใจว่าผิด ย่อยป่าวคับ
            ขอบคุณครับ
            เป็นความคิดที่ดีมากครับ ( ว่าแต่ท่านใช้อะไรคิดครับ ) อยากจะคิดได้บ้างจัง

Comment

Originally posted by BlackDrago View Post
              ก็เพราะมีคนคิดแบบนี้สิน้า ประเทศมันถึงไม่เจริญสักที

Comment

ผมก้อเป็นคนนึงที่บ้านใช้ router wireless ถ้ารู้ว่าโดนแอบเล่นคงไม่ปลื้มนะนิ อิอิ

Comment

ใจเย็นๆครับ แค่บอกกล่าวเค้าดีๆก็พอ คิดถึงใจเขาใจเราครับอย่าไปแฮกเขาเลย

Comment

มีค่ะ แต่กั๊กดีกว่า กลัวเค้าอยู่ข้างบ้าน

Comment

^..^

Comment

ถ้าเนทบ้านคุณช้า ก็ไปขอเพิ่งความเร็วเนทซิคับ ถ้าอยากใช้ไวเรสก็ซื้อ Wireless Router ซิคับ อย่าทำนิสัยแบบนี้เลย (มีความสุขบนความทุกข์ของผู้อื่น อิอิ)

Comment

อยู่ข้างๆ ร้านผมอะปาวเนี้ย -..-"

Comment

ระวังได้ย้ายบ้านไปอยู่ในคุกแทนนะครับ

Comment

ยังจะกล้าถามอีกนะคนเรา - -*

Comment

Working...
                              X