Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธี หา password wireless router ของข้างบ้านไหมคับ (ไม่แน่ใจโพสถูกย่อยป่าวครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อีกหนึ่งเสียง ขออภิปรายไม่ไว้วางใจ ผู้Hackไวเลสนะคับ

Comment

เคยโดน Hack ใช้ทีนึงต้องเปลี่ยนพาสไปเรื่อยเลยอะ

TT

Comment

ไปถามเบอร์โทร เขา จิ

Comment

โดนซะ คนแบบนี้

Comment

6.ระบบคอมพิวเตอร์ของชาวบ้านทำงานอยู่ดีๆ เราดันยิง packet หรือ message หรือ virus หรือ trojan หรือ worm หรืออะไรก็ตามเข้าไปก่อกวนจนระบบเขาเดี้ยง …
            เจอคุกไม่เกิน 5 ปีหรือปรับไม่เกิน
            100,000บาท หรือทั้งจำทั้งปรับ

ไป จับพวกที่มันปล่อยมา ประเทศจะได้ร่ำรวย55555
            Last edited by itsound; 11 Jan 2009, 21:27:07.

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
              router มันไม่ใช่ระบบคอมพิวเตอร์หนิ
              ระบบคอมพิวเตอร์ หรือ computer system ประกอบด้วย 6 ส่วนหลัก ๆ คือ

1.hardware
              2.software
              3.peopleware
              4.data
              5.procedure
              6.data comunication

ซึ่ง router จัดอยู่ในส่วนที่ 6. นี่แหละครับ จึงนับได้ว่าrouter เป็นส่วนหนึ่งในระบบคอมพิวเตอร์ครับ

Comment

555 มาถามผิดที่ เข้าใจว่าเจ้าของกะทู้ถามเพื่อเปนความรุชิมิ

Comment

Originally posted by preme View Post
                  ครับ แหะๆ ไปคุยกันมาแล้ว ได้แล้ว ใช้แค่บางช่วงที่เน็ดเราหลุดครับ ของเค้าก็เท่าเราแระ ช้าพอๆกันเลย
                  ขอคารวะลูกผู้ชายครับ

แบบนี้แหละที่ต้องทำ

Comment

ไป สมัคร

ให้ถูกกฏเค้าดีกว่า

เสียไม่กี่บาทเองครับ

Comment

Working...
                    X