Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปสอยมาและ philips19"wide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เปลี่ยนได้ใน 7 วันไม่ใช่เหรอครับ , หลังจากนั้นค่อย 4 จุด

Comment

แย่จัง

Comment

ซัมซุม 940bw 7990 บาท พันทิบไปมาวันนี้

Comment

ตอนผมซื้อ LCD ผมจะเทสที่ร้านเลย

โดยเปลี่ยนหน้าจอเป็นสี แดง เขียว น้ำเงิน ดำ และ ขาว

เจอ จุด เมื่อไหร่ เปลี่ยนทันที โดยเฉพาะ จุดดำ บนหน้าจอ ขาว

เข็ดแล้วกับการซื้อโดยไม่เทสก่อน เพราะเคยโดนมาแล้ว

เงินออกจากกระเป๋าเมื่อไหร่เป็นเสร็จมัน อะไรๆก็ยาก

Comment

Nokia Monitor
            http://www.construnet.hu/nokia/Monit...itor_test.html
            http://freepctech.com/rode/004.shtml

อันนี้ เวอร์ชัน 2.0
            Nokia Monitor Test 2.0
            http://www.internetstandard.pl/ftp/2...est%202.0.html

Comment

มีเด้ดสีดำ1ดอท ดู หรือสังเกตุ ยังไงครับ
              แล้วมีวิธีเทส ยังไง ครับ แนะนำที

ขอให้เปลียนให้ได้นะ 0 อยู่ไหนครับ

Comment

Originally posted by wutteam View Post
                มีเด้ดสีดำ1ดอท ดู หรือสังเกตุ ยังไงครับ
                แล้วมีวิธีเทส ยังไง ครับ แนะนำที

ขอให้เปลียนให้ได้นะ 0 อยู่ไหนครับ
                เลือก Background Dekstop เป็นแบบ none picture ครับ แล้วก็เปลี่ยนตรง color

ให้ครบทุกสีเลย จะได้ดูว่าตรงไหนมีจุด dead pix บ้าง (ของผมซื้อมายังไม่ได้ลองเลย แต่เค้า

รับประกันให้ 1 ปี กรณีมีจุด dead pix นะคับ)

Comment

Originally posted by wutteam View Post

ก็เวลาสีดำแล้วมันเด้ดครับ สีอื่นปกติ ไอ้ผมก็ไม่รู้ว่ามีแบบนี้ด้วยไงครับ เวลาเทส ดูแจ่หน้าเดสทอปก็ไม่เห็น เซ็งไปเลย - -

ผมซื้อphilips พันทิบ ชั้น1ขวามืออ่ะ

Comment

เล่นเกมดีไมครับ ภาพสวยปะ

Comment

หา!!! 940BW เหลือ 7990.- T__T อะแง้ๆๆ ไมตูชอบซื้อตอนของแพงด้วยฟร้า ซื้อตอน 8850 กะ 8590 เศร้า

Comment

ใช้ซัมซุง172xมาสองปี จุดไม่มีเลยครับ แต่ปุ่มเปิดปิดพังไปแล้ว^^"

วันนั้นผ่านไปเห็น19"wide ของซัมซุงราคา 8000-8200 สวย น่าใช้ดีครับ ซื้อให้น้าไปตัวก็ยังไม่มีปัญหาอะไร

ใครสนใจจะสะสม 172x ในตำนานบ้างมัย^^"

Comment

ใช้ซัมซุง172xมาสองปี จุดไม่มีเลยครับ แต่ปุ่มเปิดปิดพังไปแล้ว^^"

ไปเครม 0 ใหญ่ ตรงสีลม ไม่ก็ชั้นบน สุด พันทิบสิ .. ไม่เกิน 7 วัน

หา!!! 940BW เหลือ 7990.- T__T อะแง้ๆๆ ไมตูชอบซื้อตอนของแพงด้วยฟร้า ซื้อตอน 8850 กะ 8590 เศร้า

แถมไปแลกฟรี เสื้อเหลือง อีกด้วย ตรงหน้าประตูทางเข้า ชั้น 1 พันทิบ แจ่มๆ
                          Last edited by แว่น; 25 Dec 2006, 18:40:32.

Comment

Working...
                          X