Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปสอยมาและ philips19"wide

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซัมซุงจุดเดียวก็เครมได้ทุกรุ่น เรอะครับ

Comment

ซัมซุงผมเคยเจอแต่ซื้อมาเครมทุกตัว

อยากใช้ซัมซุง แต่เหมือนซวยเมื่อใช้ซัมซุง เจ๊งตลอด

Comment

บอกแร้ว BenQๆ ปันหาน้อยนะครับ ม่าด้ายโคดสนา แต่ผมอยากให้คนไทยทุกคนใช้ของดีครับ

Comment

ทีแรกก็ 50/50 philips/benq
          ตอนนี้ benq 100% รมย์เสีย อิอิ

Comment

19" ราคาเท่าไหร่ อ่ะครับ

Comment

philips8500
              benq 8000(7990มั้ง)

Comment

ของผมไม่เห็นมีดอทเสียเลย ซื้อที่ร้าน D-Dynamic พี่เค้าคัดมาให้น่ะครับ ไม่ได้เทสเองเลย แต่ใช้มาก้อหลายเดือนแล้วยังไม่เสียเลยครับ ของผม LG น่ะ

Comment

ตอนซื้อไม่ได้ลองขอเค้าเทสหรอครับ

Comment

เทสแล้วไม่เห็นไงครับ แบบหน้าเดสทอปไม่เห็น เพราะเด้ดสีดำอ่ะ

สีดำแล้วเห็นเลย

Comment

เป็นตรงไหนของจอเหรอครับ - - ซวยจัง

Comment

แปลกจัง ทุกทีถ้าเค้าเทส์เค้าต้องเทสต์ 5 สี สิ หลุดดำมาได้ไงน่อ - -

Comment

มุมซ้ายล่างครับ แต่ไม่สุด เซ็งเลย
                          เค้าไม่เทส5 สีให้จิ เปิดหน้าเดสทอป มันไม่เห็นอ่ะ.

ผมก็ไม่รู้ไง ว่ามันมีแบบนี้ด้วย

Comment

ปัญหาแบบนี้ผมเคยเจอโนตบุคของเพื่อนครับซื้อใช้ตอน1-2 เดือนแรกปกติแรก ตอนหลังเห็นเป็นจุดแดงๆ 2 จุดเวลาเซตหน้าจอดำ นึกว่าเจอเข้าแล้ว พอดีไวรัสลงฟอร์แมตใหม่ปรากฏว่าจุดที่หายไปครับตอนนี้ปกติเหมือนเดิมครับ อาจจะเป็นแบบนี้ก็ได้ครับ

Comment

ปกติผมซื้อ (ทั้งซื้อเอง และเลือกให้เพื่อน) ผมเดินเข้าหลังร้าน ขอเทสต์เองเลยครับ เค้าก็ไม่ว่าไร

Comment

philips19"wide
                                ทามไมร้านที่ผมไปฉกมาให้เพื่อน เขารับประกัน 1 จุดละครับ อะงงแต่ละร้านพูดไม่เหมือนกันหรือเนี่ย ซัมซุงบางรุ่น 3จุด บางรุ่นจุดเดียว แต่ร้านที่ผมไปฉกให้เพื่อน ทุกรุ่น 1 จุดทุกรุ่น
                                ที่บอกโทรไปโวย แล้วร้านไม่รับผิดชอบ ผมไม่เห็นด้วยนะ ของมีปัญหาไม่ลองพูดดีๆละครับ ถ้าเขาไม่รับผิดชอบค่อยโวยครับ อ่อ ลองไปคุยกับทางร้านด้วยตัวเองดีกว่าครับ บางทีลูกจ้างรับสายแล้วอาจจะเจอพูดจากวนๆก็เป็นได้ ลองไปคุยกับเจ้าของร้านดีกว่าครับ ถ้าคุยแล้วเขาไม่เปลี่ยนให้ก็มาว่ากันไปอีกเรื่องครับ ถ้าเปลี่ยนไม่ได้จริงๆเอาชื่อร้านมาประจานเลยครับถ้าขอคุยดีๆแล้วคุยกันไม่รู้เรื่อง

Comment

Working...
                                X