Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามครับ พัดลมติดด้านล่างควรใช้แบบ Airflow หรือ Static Pressure ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Comment

Originally posted by Noo_mike View Post
      ของผมนะ

เอาตัวดูดลมออก แรงๆอะครับ

ส่วนลมเข้า ใช้พัดลมอะไรก็ได้ สำหรับผมนะ

เพราะ ลมมันจะมาแทนที่ ของเก่าเอง ในกรณี พัดลมดูดออกแรง อยู่แล้ว

แต่ต้อง มีรูให้ อากาศ เข้านะ

คล้ายๆเปิดประตูห้องไว้ แต่อีกฝั่งไม่เปิดหน้าต่าง ให้ลมออก ลมมันก็ไม่เข้าห้อง อะครับ หลักการประมาณนี้

ปล.ความคิดเห็นส่วนตัว

Sent from my Nexus 6P using Tapatalk
      เช่นกันเลยครับ ส่วนตัวติดพัดลมจีนแดงไว้ด้านหน้า 1 คู่ ลมจะเข้าเท่าไรช่างมัน
      แต่ด้านหลังติด CM Xtraflo 120 ไว้ ให้ระบายอากาศออกดีๆ

Comment

Comment

Working...
        X