Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะรีวิวซิ้งค์ลม ต้องรัวิวส่วนไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
    T4 มีอยู่ในห้องเก็บของตัวนึงขอรับ

8700k ยังไม่ผ่า กลายเป็นว่าความเย็นแทบไม่ต่างกะ Hyper 103 เลย

งั้นไช้ 103 ล่ะกัน ไม่รกเคส -..-
    พังแล้วรับต่อ 300บาท

Comment

ถ้าผมซื้อมาใช้งานจริงละก็ จบเลย

Comment

มีใครเคยใช้ซิ้งคืลมของ AVC CPU cooler บ้างไหมครับ คุมร้อนเป็นไงบ้าง น่าเสียทรัพย์ไหมครับ เท่าที่ดูเห็นติดตั้งแบบเกี่ยว คล้ายๆ TX3
        link >>> 6 ท่อพัดลมคู่ พัดลม 90 มม.
        link >>> 6 ท่อ ตัวใหญ่ พัดลมคู่ขนาด 120มม.

Comment

Originally posted by XZODEAR View Post
          มีใครเคยใช้ซิ้งคืลมของ AVC CPU cooler บ้างไหมครับ คุมร้อนเป็นไงบ้าง น่าเสียทรัพย์ไหมครับ เท่าที่ดูเห็นติดตั้งแบบเกี่ยว คล้ายๆ TX3
          link >>> 6 ท่อพัดลมคู่ พัดลม 90 มม.
          link >>> 6 ท่อ ตัวใหญ่ พัดลมคู่ขนาด 120มม.

ราคาถูกจัง

Comment

เห็นรูปล่าง ก็แปลกใจ ทำไมเอาลำโพงไปไว้ข้างใน

ท่านหรอยชอบอะไรขาว ๆ จริง ๆ ขาวทั้งเคสเลย

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
              เห็นรูปล่าง ก็แปลกใจ ทำไมเอาลำโพงไปไว้ข้างใน

ท่านหรอยชอบอะไรขาว ๆ จริง ๆ ขาวทั้งเคสเลย
              ผมว่า สาวในสเปกก้น่าจะขาวๆๆๆๆๆ ด้วยมั้งฮะ

Comment

นี่ผมยังไม่กล้าซื้อมารีวิวเลย กลัวเสียเงินฟรี เก็บไว้เอาตัว
                CRYORIG H7 QUAD LUMI
                Cooler Master MasterAir MA610P RGB
                น่าตาดูมีราคี เอ้ย!!! ราศีมากๆ แต่งบเกิน ค่อยๆ เก็บไปเรื่อยๆ ยังไม่รีบ ถ้าได้มาจะลาก i3 6100 สัก 4.5-5.0 เอาให้โหดๆไปเลย

Comment

Working...
                X