Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อไนโตรเจนเหลวได้ที่ใหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อไนโตรเจนเหลวได้ที่ใหนครับ

จะหาซื้อไนโตรเจนเหลวได้ที่ใหนครับ พอดีจะใช้กับโครงงานที่ร.ร.อะครับ

บริษัท Giss 02-277-7597

อยู่ตรงแยกสุทธิสารนะครับ ลองโทรไปถามดูครับ

Comment

ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

จะแช่แข็งซีพียูหรอคับ เห่อๆๆๆ

Comment

โครงงานทำลาย WR เหรอครับ อิอิ

Comment

555 จะเอาไปแช่แข็งคอมโรงเรียนครับ เอ๊ย ไม่ใช่ๆจะเอาไปทำโปรเจกครับ แต่พอโทรไปถามแล้วลืมไปว่าไม่มีถังใส่แถมถังแพงอีกตังหาก ใครจะอนุเคราะให้เช่าหรือให้ยืมถังหน่อยได้ไหมครับ โรงเรียนผมสารสาสเอกตรา แถวสาธุประดิษ 081-6152187 ผมชื่อโจครับ

Comment

โปรเจ็กต์อะไรครับเนี่ย ที่ รร ให้ทำ -*-
              GLORIOUS PC MASTER RACE
              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เข้าเซเว่นสิครับ จัดไป อิอิ

ปล.ผมอยู่สาธุ17

Comment

มันขายกันยังไงครับบอกด้วย

Comment

Originally posted by ohuang View Post
                    มันขายกันยังไงครับบอกด้วย
                    ขายเป็น กิโลกรัมครับ.... กิโลละ 40 มั๊งครับถ้าจำไม่ผิด

Comment

ปกติพี่เขียนบทความนึง นี่พี่เล่นไปกี่โลครับ ?
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

NOS ใส่รถไปเย้นดี ถึงโรงเรียนเช้าก่อนใคร นั่งดมเล่นกันอีก สนุกกันทั้งโปรเจคครับ
                        เอามาจากโรงพยาบาลเเล้วขากลับมีคนหามส่งโรงบาลด้วยล่ะ

ตามหลังโรงพยาบาลมีถังไนโตรใหญ่มากครับ ไปนั่งทำกันตรงนั้นเลยดีก่า

Comment

มีให้เช่าถังด้วยก็ดีจิ

Comment

รู้จักใครใน 7-11 มั้ยอ่า
                            ยืมถัง เค้าซักลูกจิ

Comment

เขาขายเป็นลิตรไม่ใช่หรอครับ ไม่ใช่เป็นกิโล ลิตรละ40 แต่ตอนนี้กำลังเซงอยู่ว่าจะเอาไปที่ร.ร.ยังไง ในเมื่อไม่มีถัง คนรู้จักใน7-11ก็ไม่มีเศร้า
                              ส่วนโปรเจทไรนั้นขอสงวนเป็นความลับก่อนถ้าสำเร็จจะเอามาโพสครับ
                              ประเด้นหลักตอนนี้คือหาLN2ไม่ได้

Comment

Working...
                              X