Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by souldirk View Post
    พวก พี่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีว่า ตอนนี้ เล่น ถังพัก Bay + pump อยู่ พอดีอยากจะเปลี่ยนไปเล่น ถังพักแบบยาว มั้ง อยากทราบว่า ไอที่ เป็นถังพัก+ฝาโม+ปั้ม เนี้ย ราคาไม่แรง ควรเป็นรุ่นไหนดีครับ
    ถังพักกลมติดปั้มถูกๆก็ของ EK พวก 2.2, 4.0 ครับ
    ถ้าอยากได้แรงหน่อยอุปกรณ์ตกแต่งเยาะก็พวกปั้มตะกูล 355 ครับแล้วซื้อถังพักฝาโมเพิ่มเอาครับ

Comment

• ใคนพอจะเหลือ90 45 bpสีดำมั่งครับ ต้องการอย่างด่วนเลยตอนนี้

Comment

• นานๆได้มีโอกาศเข้ามาดูสักที จัดหนักกันทุกท่านเลย โหดดีแท้

Comment

• Originally posted by tipgo View Post
          นานๆได้มีโอกาศเข้ามาดูสักที จัดหนักกันทุกท่านเลย โหดดีแท้
          คิดถึงมากเลยครับ มีโปรเจกต์ใหม่ไวไวนะครับ

เอาจนได้ เริ่มจะซื้อทีละอย่างแระ
          ลุงทนายเหนียวตัวเริ่มลงน้ำละ อิอิ

Comment

• มีใคนสนใจไหมครับยังไม่ผ่านน้ำเลยนะครับ PM มาเลยครับ

Comment

• มีใคนสนใจไหมครับยังไม่ผ่านน้ำเลยนะครับ PM มาเลยครับ
              ไม่มีการ์ดอ่ะ

Comment

• ระหว่างบล็ดcpu bitกับบล็อดcpu ekหน้าใส
                ความเย็นแตกต่างกันเยอะไหม ช่วยแถลงข้อข้องใจหน่อย

Comment

• Originally posted by RV02E View Post
                  ^
                  ^
                  เคสข้างบน คือเคสอะไรครับ มีขายที่ไหน ราคาเท่าไรครับ
                  พอดีจะขาย CM COSMOS II ต้องการเปลี่ยนเคสใหม่ เคสข้างบนสวยดีอยากได้ครับ
                  mozart tx ครับผม หายากแล้วเดี๋ยวนี้ ของผมขายไปล่ะ
                  Originally posted by jammai View Post
                  เอาจนได้ เริ่มจะซื้อทีละอย่างแระ
                  มาเยย มาเยย อิอิ

Comment

• ระหว่างบล็ดcpu bitกับบล็อดcpu ekหน้าใส
                    ความเย็นแตกต่างกันเยอะไหม ช่วยแถลงข้อข้องใจหน่อย
                    เท่าที่ผมใช้นะครับ EK เย็นกว่าเยอะเลย การ์ด 580 นะครับ แต่ใช้ BP เพราะสวยอย่างเดียวเลย

Comment

• Originally posted by pao_fulfil View Post
                      เท่าที่ผมใช้นะครับ EK เย็นกว่าเยอะเลย การ์ด 580 นะครับ แต่ใช้ BP เพราะสวยอย่างเดียวเลย
                      ตอบไม่ทันละครับจัดมาอย่างไว ถ่ายรูปไว้เยอะรอจัดหนักทีเดียวละกันเล่นมือถือลงรูปลำบาค เทสแบบบ้านๆ655โมบิทvs pmp500 ekได้ความเย็น bitหน้าใส่ ได้หล่อเพอเฟคแถมเล่น อโรร่าไม่ต้องถอดเพลท-0- ตอนนี้ลูปแรกลงตัวแล้ว ทำวันละนิดจิตแจ่มใส
                      ปล. แท้งek x2 ส่วนมากวางกันแบบไหน หมายถึงเอาทางไหนไว้บน 1รูหรือ3รูไว้บนครับ
                      Last edited by mameeja; 4 Apr 2013, 02:53:59.

Comment

• เเวะมาชม ห้อง Watercooling มั่ง วัดดีคับชาวเเมวน้ำ

Comment

• Originally posted by oatfreeman View Post
                          ขอโชว์หน่อยครับพึ่งประกอบเสร็จเมื่อกี้ แบบพอเพียงครับ รอบาน มือใหม่ครับพึ่งได้ลงน้ำวันนี้เองครับ

เปิดไฟแล้วโรงลิเกชัดๆ

กำลังเริ่มสนใจชุดน้ำ
                          ขอทราบ รายการอุปกรณ์ ทุกชิ้น
                          ต้นทุนชุดนี้
                          ชี้เป้าแหล่งซื้อ

ประสิทธิภาพเป็นไงมั่งครับ

Comment

• Originally posted by kunikuni View Post
                            กำลังเริ่มสนใจชุดน้ำ
                            ขอทราบ รายการอุปกรณ์ ทุกชิ้น
                            ต้นทุนชุดนี้
                            ชี้เป้าแหล่งซื้อ

ประสิทธิภาพเป็นไงมั่งครับ
                            ที่นี่เลยจ้า ผมกองเชียร เย้ๆ ของผมไกล้เสดแล้วเหมือนกัน
                            http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B4%E0%B8%94

Comment

• Originally posted by Binladin24 View Post
                              เเวะมาชม ห้อง Watercooling มั่ง วัดดีคับชาวเเมวน้ำ
                              มีแอบมาดูด้วย 5555555

เอามาลงมั่งใกล้เสร็จแล้ว

Last edited by euro; 4 Apr 2013, 10:30:06.

Comment

• Originally posted by euro View Post
                                มีแอบมาดูด้วย 5555555

เอามาลงมั่งใกล้เสร็จแล้ว
                                หลุดมาจากหนัง Avatar
                                Last edited by sapilad; 4 Apr 2013, 10:45:21.

Comment

Working...
                                X