Announcement

Collapse
No announcement yet.

Liquid Cooling Case Gallery ห้องแสดง เคสที่ระบายความร้อนด้วยของเหลว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by koonkub View Post
    ครั้งแรกก็แบบนี้แหล่ะครับ กลัวไปเสียทุกอย่าง ลองครั้งเดียว ติดใจไปเลย 555 อิอิ

น้ำกุนคอมเม้นติดเรทครับ

Comment

• ผมแปลกใจกับพัดลมของลุงน่ะ

ใช้ประโยชน์ได้หลายอย่างนี่ บางทีก็เห็นเอาไปรองเคส

ผมก็มีอยู่ตัวนึงน่ะ สภาพประมาณนี้เลย แต่ใบพัดสีเหลือง

Comment

• ^
        ^
        เคสข้างบน คือเคสอะไรครับ มีขายที่ไหน ราคาเท่าไรครับ
        พอดีจะขาย CM COSMOS II ต้องการเปลี่ยนเคสใหม่ เคสข้างบนสวยดีอยากได้ครับ

Comment

• Originally posted by jammai View Post
          ผมแปลกใจกับพัดลมของลุงน่ะ

ใช้ประโยชน์ได้หลายอย่างนี่ บางทีก็เห็นเอาไปรองเคส

ผมก็มีอยู่ตัวนึงน่ะ สภาพประมาณนี้เลย แต่ใบพัดสีเหลือง

Comment

• ขอโชว์หน่อยครับพึ่งประกอบเสร็จเมื่อกี้ แบบพอเพียงครับ รอบาน มือใหม่ครับพึ่งได้ลงน้ำวันนี้เองครับ

เปิดไฟแล้วโรงลิเกชัดๆ

Comment

• ^
              ^
              ^สวยล่ะครับ แต่น่าจะเอาถังพักซ่อนสักหน่อย แบบนี้ปิดฝาไม่ได้(ลืมไปเคสรุ่นใหม่ๆ ไม่มีฝาปิดด้านนี้ อิอิ)

Comment

• Originally posted by mamamoosab View Post
                ^
                ^
                ^สวยล่ะครับ แต่น่าจะเอาถังพักซ่อนสักหน่อย แบบนี้ปิดฝาไม่ได้(ลืมไปเคสรุ่นใหม่ๆ ไม่มีฝาปิดด้านนี้ อิอิ)
                ตายล่ะผมต้องตามเทรนด์บ้างแล้ว ปิดฝาเคสมาตลอดเลย T_T

Comment

• 655 วางคู่กัน 2 ตัว แรงกว่าตัวเดียวมากมั้ยฮัฟ

VGA >> F/B >> 3ตอนบาง >> CPU >> RAM >> ถังพัก >> ปั้ม >> หม้อ 2ตอน 80mm <<<<<<< 655 ตัวเดียวไหวมั้ยครับ

Comment

• Originally posted by pao_fulfil View Post
                    ตายล่ะผมต้องตามเทรนด์บ้างแล้ว ปิดฝาเคสมาตลอดเลย T_T
                    บ่องตง ๆ นะ ที่คุยกับพี่เมื่อกลางวันน่ะ

พอเข้ามาดูในคลับชักอยากจะเล่นซะแระ อิอิ

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                      บ่องตง ๆ นะ ที่คุยกับพี่เมื่อกลางวันน่ะ

พอเข้ามาดูในคลับชักอยากจะเล่นซะแระ อิอิ
                      อยากรู้ต้องลองครับพี่ทนาย อิอิ

Comment

• หวังว่าการบานจะจบอยู่เพียงเท่านี้ อาเมน!!

Comment

• Comment

• Originally posted by mamamoosab View Post
                            ^
                            ^
                            ตั้งใจจะไม่ปิดครับ เราเพราะว่าเคสผมเล็กครับ แล้วอีกอย่างชอบที่จะเห็นถังพักเวลามันปั๊มน้ำอ่ะครับมันฟินดีครับ

Comment

• เอาจนได้ เริ่มจะซื้อทีละอย่างแระ

Comment

• พวก พี่ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

พอดีว่า ตอนนี้ เล่น ถังพัก Bay + pump อยู่ พอดีอยากจะเปลี่ยนไปเล่น ถังพักแบบยาว มั้ง อยากทราบว่า ไอที่ เป็นถังพัก+ฝาโม+ปั้ม เนี้ย ราคาไม่แรง ควรเป็นรุ่นไหนดีครับ

Comment

Working...
                                X