Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาคนไช้ Andy Samurai ครับบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

-0-

ว่าจาไปซื้อแล้วนี่เห็น บท ทดสอบเย็นมาก

Comment

นี่คือผลเทสของ ANDY Samurai

เดิมๆทุกอย่าง แต่ผมเปิดฝาข้างเคสออกนะครับ (เพราะไม่มีพัดลมเคส)

ลืมบอก ห้องธรรมดา ไม่มีแอร์

อันนี้ Idle

อันนี้ Full load

ลองจับที่ซิ้งค์ตอน Full load ก็แค่อุ่นๆ
      Last edited by REDSTORM; 11 Mar 2007, 07:36:28.

Comment

ผมรักเดียวใจเดียว Tt Bigtyphoon
        แต่คงสู้ไม่ไหว
        แต่ผมว่า Bigtyphoon ฟินเยอะกว่า หนักกว่า ใหญ่กว่านะ

Comment

Originally posted by Cesc View Post
          ถามคนที่ไช้อีกนิดครับ ว่าเวลาไช้อะครับ ที่ความร้อน 32 - 35 อะครับ จับซิงแล้วมันรเอนรุป่าวอะครับ

ของผมมัน idle อยู่ที่ 44 - 45 ทำไมลองจบซิงดู มันเหมิอนกับว่าไม่มีความร้อนติดที่ซิงเรยอะครับ
          44-45ยังไม่อุ่นหรอกครับต้อง55-60จะรู้สึกได้ครับว่าอุ่นๆร้อนๆ

เพิ่มเติมนะครับตอนนี้เปลี่ยนพัดลมแล้วเป็น Tt LED Idle เหลือ38 Full เหลือ 44 ครับ(PentiumD945 no clock เทสในห้องแอร์26องศา ไฟ auto)

Comment

ผลเทสกับ C2D ออกมาแระครับ ลองเข้าไปดู... ที่นี่

Comment

รอผล จขกท ไปทา ซิลิโคนใหม่ อยู่ครับ
              ผมว่ามันร้อนเกินไปจริงๆแหละ

Comment

เพิ่งถอยมาเมื่อวานกับพัดลม silver stone (max 2400 รอบ)
                เย็นอเมซซิ่งใช้ได้ เย็นกว่า Hyper48+TT silence cat 9cm. อยู่ 10 องศา ^^''
                แต่... เสียงดังโคตร ๆ ตอนปรับรอบพัดลมสูงสุด อารมณ์เดียวกับ stock cooler ของ intel เลยดังป่าแตกจริง ๆ คงเป็นเพราะ fin มันถี่

Comment

Working...
                X