Announcement

Collapse
No announcement yet.

I9 GEN 13 ถ้าใช้แค่ซิ้งค์ลมนกฮูกตัวเทพเอาอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

คล้อกไม่ร่วงน้ำชัวร์ กว่า ซิ้งค์ ยักษ์ หรือซิ้งค์ควาย โคตรสงสารเมนบอร์ดเลย

ผมลิมิต ได้แค่ Sync FUMA2 สองพัดลมใหญ่กว่านี้ ก็พัดลมฟราย ยักษ์เกิ้น

พัดลมฟราย เป็นศัพท์ เรียกนิยมมานานนะครับ ไม่ได้ประชดใคร

Comment

Originally posted by G-Seed Destiny View Post
      i9 13900k + ชุดน้ำ 3 ตอน ARCTIC LIQUID FREEZER II - 360 (120 X 3) ตอน Render งานเฉลี่ย 90++ ครับ
      จัดรุ่นนี้มาแล้วเช่นกันครับ แต่ได้ตัวมีไฟมาช่วง 11.11 กดตัวธรรมดาไม่ทัน ถึงเวลาโลกเปลี่ยนเราก็ต้องหมุนตามโลก ผมเสียบสายฟัดลมตรง AIO ถูกต้องไหมครับ แล้วใน MB Bios ตั้งยังไง MB ASUS ครับ

Comment

Noctua กับ BeQuiet อย่าลืมเช็ครายชื่อเมนบอร์ดที่รองรับด้วยครับ ในเว็บของทั้ง 2 ยี่ห้อมีให้เช็คอยู่ เดี๋ยวซื้อมา ซิงค์ใหญ่เกินติดการ์ดจอมั่ง ติดซิงค์/cover ภาคจ่ายไฟมั่ง

Comment

Working...
        X