Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ร้อนขนาดนี้ได้เวลาเล่นชุดน้ำหรือยัง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
    ถ้ามันพังง่ายหรือเสียงดังขนาดนั้นคงไม่มีใครไช้กันล่ะครับ

ซื้อมาลอง ไม่ชอบก็ขายมือสองไป อยากประหยัดก็ซื้อมือสองประกันยาวๆ เวลาขายไม่ขาดทุนเยอะ

ของแบบนี้คงต้องลองสินะครับ อิอิ ห้องสือสองเห็น 2 ตอน ราคาดีๆอยู่พอสมควรเลย บางตัวราคาเท่าซิ้งลมใหญ่ๆเอง เห็น SS PF240 ราคางาม ๆ

Comment

11700k ลงแค่น้ำ2ตอนจะพอไหมครับ หรือต้อง3ตอน เล่นเกม

Comment

ไม่ลาก = ลม

ลาก = น้ำ 2 ตอน

Comment

Working...
        X