Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอวิธีล้างเครื่องmacbookหน่อยครับ มีแผ่นMac OS X Install 10.6.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Autodesk View Post
    จริง ๆ แล้วจาก 10.5.8 > 10.6 ไม่ถือว่าเป็นการอัพเดทนะครับ น่าจะเรียกว่าการ Upgrade มากกว่า เพราัะมันเหมือนเปลี่ยนจาก windows vista ไปเป็น windows 7 ครับ แนะนำให้ลง 10.6 ไปเลยจะเร็วกว่าครับ

แต่ถ้าเราลง 10.5.8 แล้วกด Apple Software Update มันก็จะสุดแค่ 10.5.8 เหมือนเดิมครับ ถ้าจะอัพจาก 10.5.8 เป็น 10.6 ต้องใส่แผ่นแล้ว Install แบบ Upgrade ครับ
    ขอบคุนที่เสียเวลามาตอบนะคับ

Comment

Working...
    X