Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้เอาราคา Mac ราคานักศึกษามาฝากครับ !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by vani11ass View Post
    ได้ลดอยู่แล้วครับ ถ้าอยู่ในสถานะนักศึกษา

-*- Apple ต่อลองไมได้ครับ ถึงมีงานคอม อะไรมันก็ไม่ลดแล้ว

มันจะลดอีกทีตอน รุ่นใหม่ออกเลย แต่ถ้าของแถมก็ต่อรองกับเค้าดูน่าจะได้เพิ่ม
    คอมมาร์ตวันที่ 19-22 มี.ค.นี้
    Apple มีโปรโมชั่นเจ๋งๆๆๆ หรือป่าวครับ

พอดีสนใจ MacBook ตัวอลูมิเนียม ซีพียู 2.0 ราคา 48,900 บ.
    ตอนนี้มันมีโปร ใช้บัตร ผ่อน 0% ถ้าซื้อเงินสดลด 1.5%
    ที่งานมันจะดีกว่านี้หรือไม่ครับ

Comment

ต้องรีบไปสมัครเรียนที่ใดที่หนึ่งมั่งซะแล้ว..

Comment

ซื้อที่istudio ก็ลดให้ครับ ผมเพิ่งไปซื้อmacbookมาที่istudioสาขาพันทิพย์ครับ ให้บอกทางร้านว่าต้องการซื้อเเมคในราคานักศึกษาครับ ทางร้านเค้าก็จะตรวจสอบราคาเเทบกับ macedu ครับmacbook2.0ลดให้2000บาทครับส่วนอีกรุ่น2.4ลดให้ประมาน4000บาทครับ u-storeติดต่อไปแล้วจะลดให้เฉพาะนักศึกษาในสถาบันที่ไปเปิดร้านเท่านั้นครับ ผมอยู่บางมดเลยซื้อไม่ได้เลยลองโทรไปที่istudioจึงรู้ว่าซื้อได้ครับใช้บัตรนักศึกษาเท่านั้น

สนใจก็ลองไปสอบถามดูครับ

Comment

นักศึกษาหรือเด็ก... อะล้อเล่น ราคาแรงอุอุ

Comment

ถ้าว่ากันตามกฎของ apple inc. นักศักป.โท ก็ซื้อราคานศ.ได้ครับ
            แต่อายุไม่เกิน 25 ปี ถ้าเค้าตรวจเอกสาร

Comment

กำ ซื้อเพิ่งซื้อร้านข้างนอก(ibeat zeer)
              แล้วเพิ่งไปเห็นว่าที่มหาลัยมีร้านด้วย....เซง

ปล. หาซื้อ caseที่เป็นพาสติ้กครอบ ของ macbookwhite อ่าคับ หาของยากจิงๆๆๆๆๆๆ
              มีแต่สีไม่ถูกใจเมื่อไรของจะมา
              Last edited by unname; 25 Mar 2009, 14:35:34.

Comment

Comment

แล้วก็ยังมีอีก ทาง U Store ยังสามรถ ทั้งจ่ายสด+ผ่อน รวมกันได้อีกด้วย
                  ก็คือจ่ายเท่าไหร่ก็ได้ แล้วจะผ่อนเท่าไหร่ก็ได้ ร้านทั่วไปทำไมไ่ด้นะครับ อิอิ

น่าสนก็ตรงนี้แหละ กำลังเล็งๆ imac ตัวใหม่อยู่เลย แล้วถ้าผ่อนเค้าคิดดอกยังไงครับ
                  กำลังชั่งใจว่าจะ แมค หรือ พีซี ดี เจอกะทู้นี้ชักจะมาแมคอีกแล้วอ่ะ

Comment

Originally posted by Big-O View Post
                    แล้วก็ยังมีอีก ทาง U Store ยังสามรถ ทั้งจ่ายสด+ผ่อน รวมกันได้อีกด้วย
                    ก็คือจ่ายเท่าไหร่ก็ได้ แล้วจะผ่อนเท่าไหร่ก็ได้ ร้านทั่วไปทำไมไ่ด้นะครับ อิอิ

น่าสนก็ตรงนี้แหละ กำลังเล็งๆ imac ตัวใหม่อยู่เลย แล้วถ้าผ่อนเค้าคิดดอกยังไงครับ
                    กำลังชั่งใจว่าจะ แมค หรือ พีซี ดี เจอกะทู้นี้ชักจะมาแมคอีกแล้วอ่ะ
                    ไม่มีดอกครับ แต่เสียค่ารูด เซอร์วิทชาร์ท 2% ส่วนผ่อนกี่เดือนนั้นขึ้นอยู่กับ บัตรเครดิตของท่าน

Comment

แลว ustore มันมีที่ไหนบ้างครับ แล้วตกลงซื้อร้านข้างนอกแล้วบอกจะเอาราคานศก็ได้หรอครับ กำลังสนใจ macbook white ที่ลดเหลือ 35900 ครับ แล้วมีที่อื่นที่ซื้อแล้วถูกกว่านี้ป่าวครับ แนะนำทีครับ
                      ผมเรียนที่มหิดลมันจะมีขายป่าวหว่า

Comment

แวะมาบอกคับ ที่ iStudio by Uficon สามารถนำบัตรนักศึกษาไปซื้อราคานักศึกษาได้ครับ แต่ว่าผ่อนไม่ได้นะจ๊ะ iStudio มีหลากหลายมากครับ แต่ว่าต้องเป็นby Uficon เท่านั้นนะครับ ที่ได้ราคานกศึกษา เช่นเดียวกับที่พันทิพครับ เคยไปถอยให้เพื่อนมา (กรอกใบสมัครงานที่นี่ไว้ด้วยแต่ไม่เรียกซักที มันน่าแนะนำให้ไปซื้อมั๊ยเนี่ย เหอๆ แต่มาบอกเื่พื่อให้ได้ซื้อราคาถูกๆกันนะครับ) และก็เหป็นักศึกษามหาลัยอะไรก็ได้ครับผม

Comment

แพงได้ใจจริงๆ

Comment

Originally posted by vipersrt View Post
                            แวะมาบอกคับ ที่ iStudio by Uficon สามารถนำบัตรนักศึกษาไปซื้อราคานักศึกษาได้ครับ แต่ว่าผ่อนไม่ได้นะจ๊ะ iStudio มีหลากหลายมากครับ แต่ว่าต้องเป็นby Uficon เท่านั้นนะครับ ที่ได้ราคานกศึกษา เช่นเดียวกับที่พันทิพครับ เคยไปถอยให้เพื่อนมา (กรอกใบสมัครงานที่นี่ไว้ด้วยแต่ไม่เรียกซักที มันน่าแนะนำให้ไปซื้อมั๊ยเนี่ย เหอๆ แต่มาบอกเื่พื่อให้ได้ซื้อราคาถูกๆกันนะครับ) และก็เหป็นักศึกษามหาลัยอะไรก็ได้ครับผม
                            แล้ว ISTUDIO ที่ ฟิวเจอร์ จะได้ลดไหมครับ

Comment

ibeat ใช้ด้วยได้มั้ยน่ะ - w -'

Comment

วันนี้โทรไปถามUficon เค้าไม่รับราคานศแล้วนะ

งงเหมิือนกัน

แต่ยูสโตร์ที่ มธท่าพระจัน รังสิต แล้วเอแบคยังลดอยุ่นะครับ
                                แต่ผ่อนไม่ได้นะจ้ะ

Comment

Working...
                                X