Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้เอาราคา Mac ราคานักศึกษามาฝากครับ !!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จะซื้อ Mac Book 2.0 รองานคอมจะมีอะไรลดรึเปล่า
    จะซื้อกับเพื่อน 2 เครื่องจะต่อลองลดเพิ่มได้เปล่าครับ

Comment

Originally posted by dj_ekk View Post
      นักศึกษาปริญญาโท ได้ราคาลดด้วยหรือปล่าว??????????
      ได้ลดอยู่แล้วครับ ถ้าอยู่ในสถานะนักศึกษา

Originally posted by tank80 View Post
      จะซื้อ Mac Book 2.0 รองานคอมจะมีอะไรลดรึเปล่า
      จะซื้อกับเพื่อน 2 เครื่องจะต่อลองลดเพิ่มได้เปล่าครับ
      -*- Apple ต่อลองไมได้ครับ ถึงมีงานคอม อะไรมันก็ไม่ลดแล้ว

มันจะลดอีกทีตอน รุ่นใหม่ออกเลย แต่ถ้าของแถมก็ต่อรองกับเค้าดูน่าจะได้เพิ่ม

Comment

i mac ล่ะครับ

Comment

น้องสาวกำลังจะขึ้น ป.6 ให้น้องไปซื้อจะลดมั๊ยเนี่ย

Comment

ได้ส่วนลดด้วยเหรอ *0*

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับเค้าบอกว่า ต้องเป็นนักศึกษาที่นั่นเท่านั้นครับถึงจะใช้ได้ แต่ก็ถามเค้าไปว่าถ้าเราใช้สิทธิเพืิื่อนซื้อได้ไหม เค้าก็บอกว่าได้แล้วก็ไม่ได้มีผลต่อประกันครับ เพราะประกันเค้าดูที่ตัวเครื่อง

Comment

พอดีไปสอบที่ท่าพระจันทร์มาครับ
                หยิบโบรชัวร์มาด้วย
                ดูยากหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by jaynous7 View Post
                  โทรไปถามมาแล้วครับเค้าบอกว่า ต้องเป็นนักศึกษาที่นั่นเท่านั้นครับถึงจะใช้ได้ แต่ก็ถามเค้าไปว่าถ้าเราใช้สิทธิเพืิื่อนซื้อได้ไหม เค้าก็บอกว่าได้แล้วก็ไม่ได้มีผลต่อประกันครับ เพราะประกันเค้าดูที่ตัวเครื่อง
                  คงตอบข้อสงสัยหลายๆคนได้แล้วนะครับ อิอิ

ขอบคุณท่านด้วยครับ

หุหุ แล้วท่าน tofuchinoi ละเอียดยิบ ขอบคุณท่านด้วยครับ แหล่มเลย

สรุปใครอยากได้ ราคานักศึกษา ก็ฝากคนรู้จักซื้อก็ได้ครับ ^^

Comment

อ่ะเดี๋ยวก็จะไม่ได้เป็น นักศึกษาแล้วต้องรีบซื้อซะก่อนละมั้งเนี่ย

Comment

เกษจรเมื่อไหร่จะมีน้า

รอของหิ้วต่อละครับ อิอิ

Comment

มหาวิทยาลัยใหญ่ๆ ผมว่าไม่นานก็คงได้มีขาย

ลาดกระบังจะมีมั้ยน้อ...

Comment

UP ram ddr3 เป็น4G +3500ใช่มิคับ ขอถามอีกหน่อยคับ
                          การ์ด จอ 9400m เล่นเกมโหดๆอย่างcrysisได้ไหมคับ
                          ถ้าอัพแรมเป็น 4 G ถ้าได้ๆประมานไหนคับ ขอบคุนฮะ

Comment

Originally posted by panpan12 View Post
                            UP ram ddr3 เป็น4G +3500ใช่มิคับ ขอถามอีกหน่อยคับ
                            การ์ด จอ 9400m เล่นเกมโหดๆอย่างcrysisได้ไหมคับ
                            ถ้าอัพแรมเป็น 4 G ถ้าได้ๆประมานไหนคับ ขอบคุนฮะ

อัพ นอกร้านก็ได้ครับ มันแพง ไม่จำเป็นต้องร้าน Apple นะครับอิอิ
                            ส่วน การ์ดจอ ก็ เล่นได้ครับ Crysis แต่ปรับ High สุดๆ ก็อาจจะมีสะดุดบ้าง นิ๊ดหน่อยยยไม่มาก

Comment

การ์ดจอ 9400m เนี่ยเหรอคับเล่น crysis ได้ ผมนึกว่ามันเปนแค่ออนบอร์ด คือตอนจะซื้อก็ไม่ได้
                              หวังว่าจะเล่นเกมอะไร เพราะอยากได้ leopard จึงยอมตัดใจไม่เล่นเกม เหอะๆ ถ้าเล่น crysis ได้ ก็แสดงว่า หลายๆเกมก็น่าจะเล่นได้ ขอบคุณครับ

Comment

เข้าใจละคับ ตอนนี้เหลือแต่เรื่อง เงินแล้วคับ อิอิ
                                ไม่ทราบว่าคนข้างบนใช้ 9400mอยู่เปล่าคับ
                                ยังไงก็ลอง แล้วมาเล่าประสบการเสียวให้
                                ฟังมั่งนะคับ อิอิ

Comment

Working...
                                X